Hạng D
24/6/14
1.935
2.840
113
Nó rẻ trên tổng giá thôi chứ đơn giá thì không bác. Với lại về thiết kế + bàn giao Bcons sao so được với Rivana
Ở trên em có nói rồi. Trừ cái dòng Bcons là giá rẻ. Chứ các dự án của các CĐT khác ở thời điểm đó toàn rao giá cao còn gì. Em đang nói cái thời điểm nó mở bán. Opal, Rivana, Astral, Lavita HT…có cái nào rẻ?

• Love
Reactions: Vương Phạm
Hạng B2
6/9/18
205
127
43
Cùng khu vực có cc Marina Tower đã có sổ giá bán và cho thuê rẻ hơn nhiều

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Khu vực này sẽ nhanh chóng sầm uất thôi vì vị trí kết nối SG tốt. Nhưng chính quyền Bình Dương lâu nay chưa chú tâm đầu tư đường xá cho khu Vĩnh Phú này lắm

Up cho thớt ế :D :D :D :D

Hạng D
24/6/14
1.935
2.840
113
Các bác cho em xin một chút review về The Rivana với ạ, em dự tính thuê ở đó
Dự án đầu tay, nhưng làm khá chỉn chu về tiện ích, giá thuê thời điểm này cũng còn rẻ, do số lượng bàn giao nhiều. Hiện cdt đang làm thủ tục ra sổ cho khách. Bất tiện 1 chút là đoạn đường này hơi ngược tý, nhưng chấp nhận đc. Bác cần thuê inbox em

Tập Lái
29/1/24
3
1
3
25
Dự án đầu tay, nhưng làm khá chỉn chu về tiện ích, giá thuê thời điểm này cũng còn rẻ, do số lượng bàn giao nhiều. Hiện cdt đang làm thủ tục ra sổ cho khách. Bất tiện 1 chút là đoạn đường này hơi ngược tý, nhưng chấp nhận đc. Bác cần thuê inbox em
còn tiện ích thì sao vậy ạ

Hạng D
24/6/14
1.935
2.840
113
còn tiện ích thì sao vậy ạ
Tiện ích bác xem ở bài viết đầu trang, hình em đăng là hình thưc tế, các tiện ích đã hoạt động hết rồi bác. Dự án đầu tay nhưng chỉnh chu về mọi thứ.