Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Xuất xứ : TQ- Siêu thị ĐM Nguyễn Kim
Ưu điểm : tính cơ động cao (có thể dùng mọi lúc mọi nơi, mọi vị trí trên xe -gối đầu hay sàn sau, trên ghế ngồi hay trên hộp đồ của tài xế, cũng như trong nhà, ngoài đường - nguồn 12V hoặc pin theo máy 2,5h liên tục), chất lượng hình ảnh khá, âm thanh kô đáng bàn- các hành khách thường dùng tai nghe riêng để txế vẫn có thể thưởng thức âm thanh theo xe. Giá khá mềm so vói loại gối đầu của bác P.Monkey (gần 5 chai thôi)

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
chà, bác longan@ nhà ta giỏi sáng tạo quá, toàn kiểu chơi độc đáo ko đụng hàng! Em đang định cùng vài AE mỏ lò độ xe, chắc phải mời bác làm... Creative Director!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
đep quá ! a thấy một số xe RAV4 cũng chơi loại bệ bước như trên cũng đẹp .Cho anh hỏi thêm có thể làm ngắn thanh sắt bat nối với bê, để bệ bước có thể sát vào với sướn xe thì trông đẹp và pro hơn, các bác nào muôn lặp bộ này thì dăng ký để được giảm giá theo số lương các bác nhé. Không ngừng phát huy nhé bác LONGAN@

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Re:THEM PHU KIEN, ĐỒ CHƠI STF

chevol nói:
đep quá ! a thấy một số xe RAV4 cũng chơi loại bệ bước như trên cũng đẹp .Cho anh hỏi thêm có thể làm ngắn thanh sắt bat nối với bê, để bệ bước có thể sát vào với sướn xe thì trông đẹp và pro hơn, các bác nào muôn lặp bộ này thì dăng ký để được giảm giá theo số lương các bác nhé. Không ngừng phát huy nhé bác LONGAN@

Tôi cũng hoàn toàn nhất trí với ý kiến bác Chevol. Bệ bước kiểu này còn hay hơn bệ bước anh em vẫn lắp của Mobis và hàng nhái của TQ. Tuy nhiên, như bác Chevol nói, nếu lắp sát hơn vào thân xe thì còn đẹp nữa.

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Chevol, KV@ : đưa sát vào cũng được, nhưng sẽ không lau chùi, rửa sạch xe phần tiếp xúc được. Hơn nữa sẽ hơi khó khăn cho việc leo nên, nhất là khi vợ cả, các bà, các chị & cả ...un-long-leg mang guốc xì-tin
Chevol@: bữa đó em hoa mắt rùi nên ko chộp hình được mấy cái bat, có thể điều chỉnh dài ngắn được.
Ở nội thành SG thì chỉ cần alo là họ đến tận nơi phục vụ, chỉ phải chuẩn bị lúa để nộp ngay sau khi hoàn thành thôi.

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83

có phải anh Nam ko, em Tùng đây, em chưa có SF, khi nào đi off cho em đi ké với nhé, he he he

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

ok, welcome Tung - axim .....