Hạng C
15/5/07
951
574
93
59
RE: Thi lấy bằng lái xe ô tô sau 1 năm !?!?

Hì hì, em ko có ý định hơn thua nhưng vì bác đã nói thì em cũng xin hầu bác
Cá biệt có 1 trường tư chi phí đội lên gần gấp đôi so với mức thấp nhất ! Cũng xin không nêu tên để tránh tiếng thị phi

Bạn em học ở HN ( ko biết có phải của NN hay ko ) nhưng học phí đúng theo quy định 2.7 mil. Trong khi đó em học ở TB đóng 4.2mil, nhưng quan trọng ko phải là 1,2 mil mà là cơ sở vật chất đầy đủ ( sa hình ngay trong trường ) xe tốt ( xe đẹp, ngồi mát lạnh, máy khỏe, côn, thắng tốt ) thầy giáo nhiệt tình. Nên em No comment

người học bằng xe SUV (Zace chẳng hạn) khi xuống lái xe SEDAN (Lanos chẳng hạn) sẽ bị cảm giác "ngợp". Ngược lại, người học trên SEDAN sẽ lái SUV dễ dàng

Cái vụ này thì ko biết có đúng ko, các pác cho ý kiến chỉ đạo. Chứ cá nhân em học xe SUV và đang chạy Sedan chẳng thấy ngợp gì, hay là em bị làm seo ( mất dây cảm giác hay gì gì... ). Có nên khuyến cáo các TT dạy nghề nên chỉ sử dụng xe Sedan trong giảng dạy

Hạng B2
25/3/08
492
4
18
my city SÀI GÒN 1
RE: Thi lấy bằng lái xe ô tô sau 1 năm !?!?

bây giờ truờng nào cũng vậy bác ui,từ 1 năm đến năm rưỡi lận...cứ từ từ bác ạ,biết đâu lúc có bằng rồi xe sẽ rẻ hơn bây giờ:)chúc bác thi đậu:)thân
Trích đoạn: tuanmeoden

Xin chào các bác,

Tình hình là em đăng kí học lái xe otô du lịch 4 bánh tại Trung tâm dạy nghề Q7 hồi tháng 3/2008. Nhưng đến tận qua Tết 2009 thì mới được biết lịch thi cụ thể huhuhu... Chắc em chết vì chờ đợi mua xe mới quá.

Có bác nào tư vấn giúp em trường nào dạy lái xe nhanh & chất lượng ko ? Cảm ơn nhiều