Ve Chai SG
6/7/09
701
39.436
93
HCM
đồ đạc cơ bản cho chuyến đi em đã chuẩn bị xong...nếu trước hôm lên đường anh Tư tổ chức bữa xuất quân thì tốt quá....em xin đăng ký 1 chân nếu có tổ chức....

• Like
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.054
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
dangz định

cuoi thang này di dc không vẫy may anh oiz
Mình đi ngày nào cũng đc.
Chuyện đi ngày nào do “Ngài cố vấn” quyết.
@con cóc con : cho ý kiến về vụ thùng lọc nước.
@DUYWIN: cứ để mùng mền ở đó, phong F1 sẽ ghé nhận trước 1 ngày đc không? Chật chội thì ship qua mình: Khu CCCC Giai Việt 856?Tạ Quang Bửu p5Q8 ngay giờ bất kì, gọi mình trc khi chuyển 094 3873663

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: DUYWIN and xtitan01
Hạng D
19/2/10
1.998
5.204
113
Mình đi ngày nào cũng đc.
Chuyện đi ngày nào do “Ngài cố vấn” quyết.
@con cóc con : cho ý kiến về vụ thùng lọc nước.
@DUYWIN: cứ để mùng mền ở đó, phong F1 sẽ ghé nhận trước 1 ngày đc không? Chật chội thì ship qua mình: Khu CCCC Giai Việt 856?Tạ Quang Bửu p5Q8 ngay giờ bất kì, gọi mình trc khi chuyển 094 3873663
Nếu có giao hành ngang anh thì em chở luôn,trước khi đi thì em a lô.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.054
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
đồ đạc cơ bản cho chuyến đi em đã chuẩn bị xong...nếu trước hôm lên đường anh Tư tổ chức bữa xuất quân thì tốt quá....em xin đăng ký 1 chân nếu có tổ chức....
Mời bạn đưa ra đề nghị với đoàn là @xtitan01 để ngài cố vấn ấy kết luận quyết định ngày lên đường // với các v/đ khác .... xem: có cần xe tải không? Có cần gọi nhờ 1 xe bán tải không? ... Thùng lọc nước thủ công thế nào? có mang tôn tấm lên để làm nvs không? ...
khi mà:
@DUYWIN: Vậy em ủng hộ 40 mền và 20 mùng 1,8m . đã có đóng thùng xong.
@LOCPHATNGUYEN: áo ấm các loại 10
@huycl2507: Cần xe tải hàng 1/2 tải , e góp 1 xe Np300 nghen , thu sếp theo đc thì e theo . Quần áo cho tặng đc thì e ké luôn nha ( ng lớn và trẻ e ) , e đóng thùng carton gởi cho a khi đi ;)
@nguyentzm :31/7/18 Cần tải 1T65 thì nói em.[/USER]
...
@TuanTra - "Người dấu tên số 1" cho 2 xe gắn máy xe số xin theo 1 xe 2 người để chở số xe máy này lun.
@Mèo Bố, có thể góp bằng quần áo trẻ em,người lớn ...mới cũ đều có...ba lô,túi xách ...mùng mền..đều có chút chút... có con San sắt già đời Tống 2 cầu xin đi cùng
Có xe 2 cầu là được rồi, bác đi chung
cho vui.
Lần này nhìu người đi nên e tăng số lượng xe lên khoảng 6-7 xe là đẹp. Lên đó mình ở lại 1-2 ngày tuỳ tình hình, giúp bà con tập thay đổi tư duy làm việc, quan điểm canh tác là ổn.
Nếu chương trình chốt hạ được sớm, anh em sẽ đi cuối tháng 8 luôn cho nóng...
...cứ chuẩn bị nhé! Về quà tặng, nếu bác cùng đi thì cứ chủ động... và ta cùng trao quà cho đồng bào! KHÔNG THỐNG KÊ quà tặng của bác trong ds ...

...

• Like
Reactions: DUYWIN and aka2lua