Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Thiết bị của hãng First Austria

Hạng B2
20/7/04
167
11
18
RE: Thiết bị của hãng First Austria

Ở thế nó đã nhận nó là Tau to tướng đấy các bác ko nhìn thấy à.... firsTAUstria.... :D

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

"Englisch" nó viết như vậy không phải là kiểu Tàu, mà là kiểu Đức, và hoàn toàn đúng chính tả đó các bác! Dân Áo hình như nói tiếng Đức mà. :D

Cái gọi là First Autria cũng đúng là Áo thật, nhưng bác nào chịu khó đưa các thông tin tiếng Đức trong đó vào trang dịch nào đó (Alta Vista chẳng hạn) thì sẽ thấy nó tự hào là một trong những hãng đầu tiên ở Áo nhập hàng không tên tuổi từ Viễn Đông về bán ở các nước châu Âu, đặc biệt là Đông Âu. Hình như nó cũng nói sơ sơ trong What we do ở phần Ăng lê.

Theo tôi, đây chắc là hàng Tàu, nhưng chắc không phải là hàng Tàu chợ đâu, khi đã có kiểm định CE với GS của châu Âu và Đức.

Tập Lái
11/6/05
40
0
0

Chào các bác .ngày trước ở bên này bọn em cũng bán hàng của hãng này rồi.đây là hàng của tàu sản xuất theo đơn dặt hàng của 1 hãng của Áo,nói chung là :tiền nào của ấy,ko bằng hàng tên tuổi,phần điện thì có hỏng thì hỏng ngay ko thì cũng tạm,nhưng phần cơ thì đuội lắm,công nghệ thì................nhìn ngoài biết ngay.