Hạng B2
24/8/20
185
259
63
35
Có khi lào 2 bác này nhà mình “ đú trend “ k nữa. ĐNA thì chỉ VN có doanh số tốt, Châu Âu cũng đc đc, Trung Đông thì không có đất sống, Mỹ thì được số lẻ của mấy hãng lớn, thành công vang dội ở quê nhà. Thế quái nào mà lại thiếu linh kiện? Mấy hãng khác họ thiếu chíp, 2 hãng này họ thiếu cả dây điện, không lẽ mỗi 2 hãng này dùng dây điện trên xe.
Ở Mỹ doanh số k top nhưng bán cũng k tệ, ở Hàn thì đứng đầu, ở Trung cũng tèn tèn. Những thị trường lớn nó khác bọt cái thị trường 300-500 xe/tháng bác ạ. Bác google thêm chắc sẽ thông não dc con số 1 triệu thôi.!

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Có khi lào 2 bác này nhà mình “ đú trend “ k nữa. ĐNA thì chỉ VN có doanh số tốt, Châu Âu cũng đc đc, Trung Đông thì không có đất sống, Mỹ thì được số lẻ của mấy hãng lớn, thành công vang dội ở quê nhà. Thế quái nào mà lại thiếu linh kiện? Mấy hãng khác họ thiếu chíp, 2 hãng này họ thiếu cả dây điện, không lẽ mỗi 2 hãng này dùng dây điện trên xe.
Các cụ nói cấm có sai
"Biết thì thưa thớt, ko biết thì dựa cột mà nghe"
Phát biểu lung tung trẻ con nó cười cho

• Like
Reactions: lastballad
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Hyundai - Kia theo em biết thì thiếu phụ tùng nhiều ạ, nhất là ECU mùa này ạ, phụ tùng gia công trên toàn thế giới theo thế mạnh từng nước và công nghệ ạ.....nên giá phụ tùng có tăng so với cùng kỳ với các năm trước ạ.....hy vọng các anh lớn thôi đánh nhau, vừa hết dịch lại đến đánh nhau .....thật buồn ạ, dân mình lại khổ ạ