Hạng B2
23/9/10
474
217
43
Chắc túm không được rồi, thấy mọi người đều suy diễn! Việc này chỉ phụ thuộc vào từng trường hợp, thái độ của từng xxx và túm lại một cách ba phải là hên xui

Hạng D
15/12/06
1.211
5.424
133
39
Bữa trước e dừng trên đường Nguyễn Chí Thanh...BV Chợ Rẫy....thấy XXX chạy qua chạy lại mấy vòng...sau đó ra hiệu cho e chạy đi...k thôi kẹt xe...chứ có thấy phạt gì đâu...Em thấy vậy đảo 1 vòng rồi quay lại chỗ cũ dừng tiếp....

Hạng B2
3/1/11
213
1
16
33
Không cấm dừng cho nghĩa là cho dừng. Cho dừng thì dừng giống như những chổ cho dừng khác. Ví dụ như vùng nông thôn.v.v… vậy chẳng lẽ đường nộng thôn bác tài dừng cho khách đi tolet cũng bị phạt à.
Em nói vậy có sai chổ nào không?

Last edited by a moderator:
USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
45
Sài Gòn
Trung distribution nói:
Không cấm dừng cho nghĩa là cho dừng. Cho dừng thì dừng giống như những chổ cho dừng khác. Ví dụ như vùng nông thôn.v.v… vậy chẳng lẽ đường nộng thôn bác tài dừng cho khách đi tolet cũng bị phạt à.
Em nói vậy có sai chổ nào không?

Thế mới ác chứ bác, xxx có thể đuổi mình đi ở vị trí khác cho khỏi bị ảnh hưởng tình trạng giao thông lúc đó (bị kẹt xe). Nếu không cấm dừng cấm đổ mà đè phạt lỗi dừng đỗ không đúng qui định thì khó à
. Nhưng mấy xxx muốn thì có thể nhũng nhiễu tìm thế nào cũng ăn được thôi.

Hạng B2
14/9/10
457
196
43
dễ mà các bác. khi dừng lại móc cái di động ra cầm trên tay là được rồi.

Hạng C
14/2/09
789
6
18
48
Thế dừng xe, tài vẫn ngồi trên xe nhưng tắt máy cho đỡ hao xăng thì có bị phạt không các bác? em toàn dừng ở Nguyễn Huệ kiểu này, không biết có ngày dính chưởng không nữa?

Hạng B2
13/2/09
124
9
18
Bình Dương.
Bác dừng xe mà tắt máy là dính chưởng chắc.
Khi dừng xe tài xế phải ở trong xe và máy vẫn nổ.
Theo em biết là vậy.