Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Bên em chuẩn bị sắp xếp hết: ai kéo co, ai nhét xe, ai thay bánh....thế mà...vuột mất giải chi hội có đông thành viên tham gia nhất.....kakaka
Gala cuối năm thi với MFC luôn anh Rồng hihi. gôm lại bên Bia bên Rượu làm luôn cho nó máu hihi

SFC giữ chức vô đit chi hội mạnh 2 năm liên tiếp. Vậy h vưỡn giữ luôn năm nay sao ta???
chứ giờ sao lão ơi, giữ luôn năm nay nhưng năm nay ko cờ ko hoa ko cúp ko thóc lúa luôn nhé hihi

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Đề nghị bác Hải Lơ thu 5 xị và phát áo cho danh sách đã đăng ký của các chi hội. Khỏi tổ chức sinh nhật cho đỡ mệt Đầu CC (Củ Cải)... hehe!

Chỉnh sửa cuối:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
dạ bên em chưa bao giờ đăng kí bằng mồm ah, bên em phải quyết tâm xong mới gọi là đăng kí ah. Nhưng chưa gởi ds lên BTC thôi ah, bác có thể tham khảo trong MFC. Đồng phục bên em cũng có đủ luôn ạh.
HT bên em cũng đã xác nhận hủy kèo SN OS và đang trả tiền lại cho thành viên.

Trong thông báo Phòng HT và HP đó bác.

• Like
Reactions: Undertaker
Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Thôi, thà là đừng yêu nhau, đừng đến với nhau để không có sự chia tay. Còn hơn là đắm đúi với nhau, xong rồi cãi lộn vì bể banh và đứt dây kéo co, đổ bia lên đầu, nằm lên sàn cat walk chụp hình, giơ tay bóp vếu. Nhục mặt thêm!

Còn mấy ông đã đóng tiền mà HT/HP chưa nộp cho BTC rồi trách móc bác Lơ sao phủ phàng thì cũng nên phấn đấu lên giữ chức HT hoặc HP đi rồi hãy comment nhé.

Tui cũng rảnh lắm nên mới comment như vậy.

Buồn....

Hạng D
1/6/08
1.270
5.604
113
15
Bác Lơ đuổi việc mấy đ/c giám đốc điều hành dùm. 1 năm có cái sanh nhựt os mà cũng tổ chức k xong, chẳng bù với mfc tháng nào cũng sanh nhựt!
Tối nay sanh nhựt tháng 12 của mfc ở số 6 Thái Văn Lung. Trời ơi hôm nay e nại say nữa dồi!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.