Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Các bác vui lòng đóng quyết tâm phí tham gia là 1,000,000đ/xe vào 1 trong 2 số tài khoản sau:
1/ Nguyễn thị Hà , số tk 78470309 Ngân hàng Á Châu ACB TPHCM (thủ quỹ của chi hội).
2/ Châu Thanh Hùng, Số TK 0721000592693 Ngân hàng Vietcombank VCB TPHCM, CN Kỳ Đồng
Khi đóng các bác vui lòng ghi rõ nick OS hoặc nick FB để em dễ cập nhật nhé!
Quyết tâm phí sẽ đc trừ vào tiền đóng tham gia off nhé.
Thanks các bác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Phuccao
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Bác Tuyennoluc mới gọi đt cho em báo đã chuyển QTP cho mợ Hà Nguyễn xong. Trước đó em cũng đã nhận QTP của 2 bác Haison77 và Trieuthuy.
Vậy các bác đã hoàn thành công tác QTP. Em sẽ lên lịch di chuyển và chương trình cụ thể chuyến off luôn nhé.

• Like
Hạng B2
19/2/10
182
112
43
23h ngày 21/7 em xp đi Qui Nhơn. Tầm 4h sáng tới Mũi Né, không biết có bác nào đã thức làm với em cốc cafe để em đạp tiếp hong!

• Like
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Danh sách cuối cùng tham gia chuyến off đây nhé các bác
[xtable=672x238]
{tbody}
{tr}
{td}Số tt{/td}
{td}Nickname{/td}
{td}Tổng số lượng{/td}
{td}Người lớn{/td}
{td}Trẻ em >10t{/td}
{td}Trẻ em <10t{/td}
{td}Phòng ks{/td}
{td}Xe{/td}
{td}Ghi chú{/td}
{/tr}
{tr}
{td}1{/td}
{td}Chauhungvnpt (Châu Thanh Hùng){/td}
{td}3{/td}
{td}2{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}2{/td}
{td}Pxtanh (Tuấn Anh HB){/td}
{td}4{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}2{/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}3{/td}
{td}Vocuctau (Ngoc Chi){/td}
{td}6{/td}
{td}4{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}4{/td}
{td}Tuansteel (Tuan Nguyen){/td}
{td}3{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}5{/td}
{td}Hiệp_TM (Hiệp Nguyễn){/td}
{td}3{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}6{/td}
{td}Haison77 (Hai Bui){/td}
{td}4{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}2{/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}7{/td}
{td}Trieu Thuy (Triệu Thủy){/td}
{td}6{/td}
{td}4{/td}
{td} {/td}
{td}2{/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}8{/td}
{td}Trung úy Phương (Anhminh Ngô){/td}
{td}2{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}9{/td}
{td}GV (Quang Tran){/td}
{td}6{/td}
{td}6{/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}10{/td}
{td}Nhà bác Hiep_TM{/td}
{td}7{/td}
{td}4{/td}
{td}3{/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}1{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td}11{/td}
{td}nguoinongdan (Hieu Doan){/td}
{td}4{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}ngủ chung{/td}
{/tr}
{tr}
{td}12{/td}
{td}danhhuynh (aliba Huynh){/td}
{td}7{/td}
{td}3{/td}
{td}2{/td}
{td}2{/td}
{td} {/td}
{td}1{/td}
{td}ngủ chung{/td}
{/tr}
{tr}
{td}13{/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{td} {/td}
{/tr}
{tr}
{td} {/td}
{td}Tổng{/td}
{td}55{/td}
{td}35{/td}
{td}8{/td}
{td}12{/td}
{td}9{/td}
{td}12{/td}
{td} {/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]

• Like
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
LỊCH TRÌNH VÀ ĐIỂM TẬP TRUNG CHUYẾN OFF HÈ 2017
Thưa các bác! Vậy chuyến off cuối tuần này của Chi hội SuFC sẽ có 12 xe với tổng số người tham dự là 55 người. Danh sách cụ thể các bác vui lòng vào thớt trên OS để theo dõi.
I. ĐIỂM TẬP TRUNG
- 12 xe tham dự thì xuất phát tại Bình Dương đã có 4 xe Danhhuynh, GV, Hiep_TM 2 xe và điểm nhập đoàn là Trạm dừng chân Thắng Lợi cuối thị xã Long Khánh.
- Có 3 xe xuất phát trước và sáng sớm hôm sau là pxtanh, Trieuthuy, tuansteel các bác có thể add địa chỉ resort Suối Nước số 46 Nguyễn Cơ Thạch, KP Suối Nước, Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận.
- 5 xe sẽ di chuyển vào tối thứ 6 gồm chauhungvnpt, trung úy Phương, sonhai77, Vocuctau, nguoinongdan.
Vậy các xe tối thứ 6 sẽ tập trung vào lúc 19h00 và 19h30 sẽ xuất phát. Địa điểm tập trung là khu đô thị Đại Quang Minh Q2.
Các bác qua hầm Thủ Thiêm hướng từ Q1 --> Q2 vừa qua cầu kênh 1 đến ngã tư lớn Mai Chí Thọ - Nguyễn Cơ Thạch thì rẽ phải vào khu Đại Quang Minh.
Ngay đầu đường khu này sẽ có bảng cấm đỗ xe, các bác chịu khó chạy vào 200m qua ngã tư Nguyễn Cơ Thạch - N1 là đỗ xe vô tư. Tuy nhiên nếu thêm 200m nữa qua ngã tư N2 thì đỗ càng vô tư nữa vì các căn thương mại ở đây chưa hoạt động.
Em sẽ up hình ảnh và bản đồ cho các bác dễ hình dung.
II. LỊCH TRÌNH
- 19h30 đoàn sẽ khởi hành theo tuyến cao tốc Long Thành - Dầu Giây và dừng chân tại trạm dừng chân Thắng Lợi để xả hơi và các bác Bình Dương nhập đoàn.
- 24h chúng ta sẽ đến resort (Bác Tuansteel có thể sẽ đến trước để nhận phòng hoặc đợi ở Phan Thiết để cùng nhập đoàn, resort chỉ fix 50% đêm thứ 6 sau 23h đêm nhé các bác).
Em sẽ đặt 1 nồi cháo hàu hoặc cháo sò nhỏ cho các bà cả và F1 lót dạ trước khi ngủ. Các bác tài còn sức khỏe thì có thể ngồi lại với nhau giờ vàng.
- Thứ 7 ngày 22/7 các bác có thể dậy sớm ngắm bình minh hoặc tham gia vào các hoạt động kéo lưới của ngư dân địa phương, tắm biển v.v... sau đó ăn sáng tại resort. Phiếu ăn sáng em sẽ phát cho các gia đình vào tối hôm trước và giờ giấc ăn sáng đến trước 8h sáng nhé.
- 8h30 đoàn sẽ lên xe khởi hành đến Công viên tượng cát để tham quan các bức tượng khổng lồ đc các nghệ nhân đến từ nhiều quốc gia trên thế giới điêu khắc với chất liệu cát. Sau đó chúng ta sẽ lướt qua Sealink City để đến với Lâu đài rượu vang ở đây. Do đoàn kg có kế hoạch tham quan điểm này nên sẽ dừng xe để các gia đình chụp hình lưu niệm bên ngoài và di chuyển về resort. Các gia đình nào muốn tham quan tự do thì có thể sẽ ở lại và về resort sau.
- 11h30 chúng ta dùng cơm trưa tại nhà hàng của resort sau đó nghỉ ngơi.
- 15h00 các gia đình tiếp tục lên xe đi tham quan đồi cát Bàu Trắng thiên nhiên. Tại đây chúng ta sẽ gửi xe và lên xe offroad để lên đồi cát, xe offroad sẽ biểu diễn các pha leo đồi cát ngoạn mục và xuống tận chân Bàu Trắng cho các bạn tham quan.
Do khu vực đồi cát sẽ có gió mạnh nên các bạn khi tham gia cần trang bị kính mát, quần áo thể thao gọn nhẹ để dễ di chuyển trên cát và dưới nước.
16h30 đoàn sẽ quay về resort để các bạn tắm biển và chuẩn bị cho buổi cơm chiều lúc 18h00.
Sau buổi cơm chiều nếu gia đình nào còn hứng thú thì có thể lên xe dạo 1 vòng thủ đô resort về đêm để xem mức độ nhộn nhịp có bằng khu phố Tây các nơi khác kg nhé! Trên đường về chúng ta sẽ chinh phục thêm 1 đồi cát Mũi Né để các bạn đc ngắm cảnh biển về đêm từ trên cao.
BTC có chuẩn bị vài món ăn hải sản cùng cháo sò điệp để các gia đình có thể giao lưu tâm sự và hát karaoke với nhau khi về đến resort.
- CN ngày 23/7 chúng ta tắm biển, ăn sáng tại resort sau đó check out về thành phố Phan Thiết. Tại đây các bạn có thể đi chợ mua vài món đặc sản địa phương làm quà và khoảng 11h30 chúng ta sẽ tập trung để ăn cơm gà Phan Thiết. Tại đây BTC cũng làm công tác tổng kết, công bố thu chi tài chính đủ thiếu thế nào để share ra và chia tay đoàn.
Hành trình lượt về cũng như cũ. Các xe sẽ chia tay khi vào cao tốc LT - DG kết thúc chuyến off.
Còn vấn đề gì chưa rõ các bác cứ trao đổi với em ah.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Bản đồ đi từ hầm Thủ Thiêm sang
THÔNG BÁO VỀ CHUYẾN OFF HÈ 2017

Cầu kênh N1

Khu đô thị Đại Quang Minh