Tập Lái
5/5/14
6
3
3
Tên Quang Hiển
Địa chỉ 33/7 đặng văn ngữ phường 10 quận phú nhuận ! Cho e xin mộy bộ với

Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
Em xin BQT cho em xin 1 bộ logo với ạh.
Xe em : Joilie 2003
Điạ chỉ nhà : 116/13/32 khu phố 5 , Thị trấn Nhà Bè ,Tp HCM.
Em xin cám ơn ạh

Tập Lái
24/6/13
0
5
8
73
TP Vũng Tàu
Kính Bác Lơ!
Cho em xin bộ logo sticker OS.
Em tên: Phát Tài số ĐT : 0918798039
Xe : Ford focus
Số xe : 56S-1539 (em mới cưới Bác ạ!)
Địa chỉ : 261 Binh Giả F8 TP Vũng-Tàu
Thành thật cám ơn Bác.

N3H confirmed
Hạng B2
11/5/14
140
115
43
32
Bác cho em xin 1 bộ để dán lên mông em nó với nha.
Địa chỉ : số 5 đường 11 ql13 cũ hiệp bình phước,thủ đức.Tp.hcm.
Cám ơn bác.

Hạng B2
29/5/10
153
11
18
54
Em và thằng bạn nối khố mới có v2 mới: Grand Vitara 2012 & 2013
Em xin 2 bộ logo từ BQT ạ
Phan Ng Phuc Quoc
A51/6c Nguyễn Thần Hiến P18 Q4 TP.HCM
Đtdd: 09 tám ba 268 09 một.
Em cám ơn BQT !!!

:eek:Trời ơi pác lơ đã nói vậy mà mấy pác còn đăng đchỉ,xe,sđt này kia lên xin logo và sticker làm gì nữa,do diễn đàn càng ngày càng đông member nên nhu cầu xin logo của mấy pác nhiều nên BQT ko thể cấp phát hết từng người đc,vì lý do thời gian lẫn kinh tế nên các pác phải thông cảm cho BQT và tự down hình về rồi đêm ra mấy tiệm decal cho nó cắt chỉ mấy chục ngàn bộ thôi,link bị die thì mấy pác seach trên google ấy ''Logo otosaigon'' ra ngay và tải về usb xong đêm ra tiệm,nhớ là cắt phản quang và trán keo mặt để khó phai màu theo time nhé mấy pác,e mới làm 2 bộ hết 150 $ kkkk.,còn muốn xịn và đẹp nữa thì bảo ngta đỗ keo cho nó phồng cái logo & sticker lên là đẹp hết ý luôn nhưng giá lại cao tí và mất nhiều time hơn,còn muốn to cỡ nào thì tùy các pác,cắt vừa dán hết cái kính lái cũng đc chừa 2 cái lỗ để đưa mắt nhìn đường là ok kkkk:D,kích cỡ chuẩn logo là 8cm,sticker cao 3cm dài 30cm.Thân.!:)
P/s:tiếc là ko có gì chụp hình để post lên cho mấy pác coi thử.

Hạng D
3/7/14
2.962
11.324
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
:eek:Trời ơi pác lơ đã nói vậy mà mấy pác còn đăng đchỉ,xe,sđt này kia lên xin logo và sticker làm gì nữa,do diễn đàn càng ngày càng đông member nên nhu cầu xin logo của mấy pác nhiều nên BQT ko thể cấp phát hết từng người đc,vì lý do thời gian lẫn kinh tế nên các pác phải thông cảm cho BQT và tự down hình về rồi đêm ra mấy tiệm decal cho nó cắt chỉ mấy chục ngàn bộ thôi,link bị die thì mấy pác seach trên google ấy ''Logo otosaigon'' ra ngay và tải về usb xong đêm ra tiệm,nhớ là cắt phản quang và trán keo mặt để khó phai màu theo time nhé mấy pác,e mới làm 2 bộ hết 150 $ kkkk.,còn muốn xịn và đẹp nữa thì bảo ngta đỗ keo cho nó phồng cái logo & sticker lên là đẹp hết ý luôn nhưng giá lại cao tí và mất nhiều time hơn,còn muốn to cỡ nào thì tùy các pác,cắt vừa dán hết cái kính lái cũng đc chừa 2 cái lỗ để đưa mắt nhìn đường là ok kkkk:D,kích cỡ chuẩn logo là 8cm,sticker cao 3cm dài 30cm.Thân.!:)
P/s:tiếc là ko có gì chụp hình để post lên cho mấy pác coi thử.

bác ơi, mình download rồi ra tiệm decal trên Lý Thái Tổ để in nhưng ngoài đó họ in là trên nền giấy, chứ không phải nền trong suốt bác ơi

tiệm nói in nền trong suốt thì phải số lượng lớn họ mới in được