Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Mấy bác môi giới khu vực Q2 cần phơm phát: Lô BT khu B APAK vừa bán gần ngay CV giá 47,5 - vậy là giá tăng rồi còn gì vì lô này kêu cách đây 2 tháng chỉ 46,5 :)

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
Các bác tập lái hạn chế spam lên hạng nhé, bác Tuấn HT chả nể nang ai đâu hihi
Tập lái chưa post link được nên link không hiển thị các bác ạ.

Hạng B1
14/11/11
91
0
0
41
Hanh.Pham nói:
Dạ, em không dám spam ạ
P/S mà hình như em vừa spam cái thì phải kêke:D:D

Tập Lái
9/11/10
46
0
6
38
HCM
Thông hầm thì điều kiện đi lại dễ dàng hơn sẽ có nhiều người tìm về đây ở hơn, sẽ có giao dịch nhiều hơn thôi chứ còn sóng sánh gì thì để hết năm sau bàn tip.

Tập Lái
9/11/10
46
0
6
38
HCM
Hanh.Pham nói:
Sorry cho em hỏi mợ Hạnh chút
Cái vụ góp cổ phần của quán CF mợ có còn nhận đăng ký thêm cổ đông nữa không (em vừa mới vào đọc topic). Trước đây em cũng có thời gian quản lý CF nên cũng máu

Tập Lái
23/5/11
31
0
0
Thông hầm rồi đi tiện phết các bác àh, mọi hôm phải khổ sở luồn lách đủ đường để lên tới cầu SG nay thì chỉ cái rẹc là tới quận 2. Thời buổi này thì chằng hy vọng sóng sánh gì nhưng ít ra cũng sẽ cải thiện được phần nào, trong thời gian ngắn tới thôi.

Hạng D
14/5/08
2.538
21.801
113
hphuong.sgn nói:
Thông hầm rồi đi tiện phết các bác àh, mọi hôm phải khổ sở luồn lách đủ đường để lên tới cầu SG nay thì chỉ cái rẹc là tới quận 2. Thời buổi này thì chằng hy vọng sóng sánh gì nhưng ít ra cũng sẽ cải thiện được phần nào, trong thời gian ngắn tới thôi.
Hầm này chỉ tiện với những xe đang lưu thông trên đại lộ ĐT thôi bác, chứ ai ở trung tâm thì đi cầu TT cũng vèo 1 phát ra tới Lương Định Của. Đi hầm lại còn trả phí nữa. Em đi 1 lần để xem độ tiện lợi thôi, lần 2 thì em đi cầu TT cho thoải mái.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
48
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
ert4567 nói:
Ngày nhà giáo Việt Nam 20-11 vừa rồi cũng là ngày thông hầm Thủ Thiêm
Việt Nam nổi tiếng thi công chậm tiến độ (kể cả các công trình có sự tham gia nhà thầu trung Quốc, Nhật Bản…) nên khi hầm Thủ thiêm đi vào hoạt động cũng là lúc các đại gia bất động sản thở phào nhẹ nhõm vì giá trị các căn hộ, biệt thự mà họ đầu tư sẽ tăng (hoặc ít nhất là không bị giảm giá). Nghe đâu sắp tới còn có đại gia bất động sản X,Y,Z gì đó ra đầu tư nên các đại gia như BTA, CapitaLand coi chừng bị…cạnh tranh…
Xem ra thị trường bất động sản chuẩn bị “dậy sóng” đây !
Bác định đẩy hàng à?
Một thằng gà như em cũng dư hiểu là việc cái hầm thủ thiêm nó thông ngày nào đã được biết trước từ 5 năm trước. Đâu đợi thông mới đấu tư nhỉ?
Chán vãi!

Status
Không mở trả lời sau này.