Hạng B1
18/12/09
54
0
6
ủa....hai chiếc này đối tượng khách hàng khác nhau mà bác...

Hạng B2
15/2/10
448
290
63
trungnghia nói:
Teana flagship
emmaitre nói:
Nissan VN vụ này dở rồi, Teana flagship đang hot ko bán lại đưa vào 1 em bé tí thế này thì làm sao ăn được Innova đây :-?
Chiếc này hả bác???

Sao mà Nissan dám lắp ráp xe này trong khi dòng xe chiến lược đã được nhà nước mình quy định là xe 7 chỗ và 4 chỗ có dung tích động cơ nhỏ rồi mà

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
Dạ chính em nó đấy ạ ;) CHo em nó vào cạnh tranh với Camry thì có lý hơn là GL đấu súng cùng Innova. Nissan mới vào thì nên giới thiệu xe chất lượng chút để lấy tiếng về sau chứ thế này thì Toy nó còn bán được nhiều xe hoài. Các bác cứ để ý xem, thể nào số lượng Livina cũng thua xa Teana mặc dù Teana ko phải là hàng chính hãng.

trungnghia nói:
Teana flagship
emmaitre nói:
Nissan VN vụ này dở rồi, Teana flagship đang hot ko bán lại đưa vào 1 em bé tí thế này thì làm sao ăn được Innova đây :-?
Chiếc này hả bác???

Hạng B1
28/1/10
50
0
6
Nhu cầu xe 7 chỗ ở VN nó cao hơn xe 4 chỗ bác ơi :-" Với lại đi lắp ráp Grand Livina dễ hơn Teana do linh kiện chỉ việc nhập về từ Malay với Indo. Đây mới là mẫu xe đầu của Nissan, biết đâu vài tháng nữa Nissan nó ráp tiếp 1 mẫu nữa (lần này sẽ là 4 chỗ) :-?

Tập Lái
18/12/09
40
1
0
www.otosaigon.com
Mâm rin của teana nhìn đã ghê. Bữa trước có xuống showroom thấy Livina cũng có bánh mâm này. E thì chỉ ghiền nhìn bánh mâm xoay thôi...Thấy mấy chú đi độ mâm tính toán chi li nghe mà ghiền....:))

Hạng B2
7/4/10
139
1
18
emmaitre nói:

em đồng ý với bác, em Teana nhìn long lanh quá

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
bác này nói nghe hợp lý nè.^^.teana đang là cái tên hot
emmaitre nói:
Dạ chính em nó đấy ạ ;) CHo em nó vào cạnh tranh với Camry thì có lý hơn là GL đấu súng cùng Innova. Nissan mới vào thì nên giới thiệu xe chất lượng chút để lấy tiếng về sau chứ thế này thì Toy nó còn bán được nhiều xe hoài. Các bác cứ để ý xem, thể nào số lượng Livina cũng thua xa Teana mặc dù Teana ko phải là hàng chính hãng.

trungnghia nói:
Teana flagship
emmaitre nói:
Chiếc này hả bác???