Hạng B2
9/12/21
179
315
63
31
Móa, có mỗi cái cây cầu giá 600 tỷ làm 22 năm. một đống công trình hàng nghìn tỷ chắc thiên thu quá.
riết rồi cái TP.HCM chỉ là nơi để gom tiền chứ đếch cho nó ăn cho nó mặc gì cả. chán vl.
thằng ct, bí thư bánh vẽ thì dân chịu thôi, cái này liên quan gì quốc hội mà nói y như có ai đó k cho làm

Hạng D
18/2/10
3.140
2.910
113
Khu Nam HCM đi trung tâm đúng là cực hình. Một lần ôm chiếc số sàn chạy lúc 17:00 từ Nhà Bè về Q1 tới giờ vẫn còn ám ảnh mãi mãi.
Mấy bác khu nam & đông than quá!
Khu bắc & tây bao năm rồi có được đầu tư cái gì ko? Có cái cầu dài vài m, bị sập, bao năm rồi có làm xong đâu ???

• Like
Reactions: pamken
Hạng D
16/5/17
1.864
2.937
113
Khu bắc & tây bao năm rồi có được đầu tư cái gì ko? Có cái cầu dài vài m, bị sập, bao năm rồi có làm xong đâu ???
than quen mồm mà than giùm dân sống khu Nam :D

Hạng C
21/12/19
530
1.468
93
40
Đi làm hàng ngày, chở con đi học nó cực lắm anh ơi. Ngày ngày kẹt đường, mưa thì ngập.
Phải than cho lên báo để mấy bác ngó tới chứ anh.

Hạng D
18/2/10
3.140
2.910
113
Cầu hà lội ngàn ngàn tỏi sòn sòn như gà đẻ trứng, vậy mà lần nào thấy khánh thành cầu mới cũng thấy những comment top: chỗ này chỗ kia ở hà lội còn thiếu cầu!
Nên mấy bác bớt than lại, cầu vài trăm tỏi không đáng đầu tư nhé! Không làm lâu thì ai mà nhớ đến tầm quan trọng của cây cầu, vậy mới thấy quý giá!!!

Hạng C
21/12/19
530
1.468
93
40
Cầu hà lội ngàn ngàn tỏi sòn sòn như gà đẻ trứng, vậy mà lần nào thấy khánh thành cầu mới cũng thấy những comment top: chỗ này chỗ kia ở hà lội còn thiếu cầu!
Nên mấy bác bớt than lại, cầu vài trăm tỏi không đáng đầu tư nhé! Không làm lâu thì ai mà nhớ đến tầm quan trọng của cây cầu, vậy mới thấy quý giá!!!
Cầu ngoài đó to rộng nhưng vẫn kẹt do thành phần đi tìm bố nó gây ra.

• Like
Reactions: thichmexe