Hạng C
13/3/12
967
0
0
32
Re:Thớt đấu giá đồ xe --ủng hộ 100% off ken cuối tuần.

Xe này có cái đuôi cá ở phía sau nữa, option cũng đc nhỉ.

Hạng C
13/3/12
967
0
0
32

Em còn cái modem này bác nào cần thì rước về lun nhé

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Sweety nói:
lâmtân nói:

Em có con này ko xài tới bác nào có ngỏ ý rước về ko :D. Tình trạng 80% do con em nó tạt lon.
em quăng đại giá. 200k có bác nào đu theo ko :D
Con này nếu còn xài ok thì giá vậy cũng tạm đc, tuy nhiên em cũng theo thêm 50k nữa, bác ráng thêm tý nữa cho đủ cái lẩu cá cu Đen thì em buông tay cho bác luôn.:D

Hạng C
13/3/12
967
0
0
32

Máy này em đc tặng từ 203 đến giờ chưa sử dụng lần nào. Tuần trước dọn đồ lấy ra cho con em tạt lon thôi nên còn khoảng 80% :D
Note: cái máy sharp ko có chức năng alo và sms nghen mấy anh, chỉ có lưu danh bạ, xem lịch và ghi chú thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/1/10
2.720
5.974
113
Phan Thiết- Bình Thuận

Buratino10 nói:
choixongxu nói:
Đời 2001, giá 115 trẹo, có bán trả góp, có FIX mạnh cho ai nhiệt tình.
Em không quảng cáo không công đâu nhá, chỉ giúp bác nào ngang qua đây cần và giúp Hội Su có thêm thành viên
HIc,có 115 trẹo mà còn bán trả góp nữa, em thấy vậy là ok roài. Mà chú này có 2 cái còi khủng hen. Cái cục trắng trắng phía góc trái là cái gì vậy pác Xù??
Thì là ...cái cục để thổi 2 cái kèn khủng đó đó chú!

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12

hoangthienmagic nói:
[font="times new roman,times"]Haha vậy là chiều mai có độ rồi.[/font]
[font="times new roman,times"]Có Bác nào bán cái thanh nhôm của sau không [/font]
[font="times new roman,times"]đấu giá cho chiều mai em tham gia với nhé heeeeeeee
[/font]
[font="times new roman,times"]Cái remot e có nhưng có lúc sử dụng được lúc không tình hình này Bác nào biết tư vấn e nhé [/font]
[font="times new roman,times"]Xin cảm ơn các Bác
[/font]

Bác hoangthienmagic chiều nay nhớ đến off nhé... bác đi và tặng anh em 1 màn ảo thuật em sẽ tặng bác 1 cây inox để bác về độ thay cai thanh nhôm cửa sau ( bác thich thanh hinh vuông, chữ nhật hay tròn cũng được) . Vì cái cây nhôm là hàng hiếm chắc ko ỏ đâu có nữa rùi , phải độ thôi bác a.:D

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
48

tuansteel nói:
hoangthienmagic nói:
[font="times new roman,times"]Haha vậy là chiều mai có độ rồi.[/font]
[font="times new roman,times"]Có Bác nào bán cái thanh nhôm của sau không [/font]
[font="times new roman,times"]đấu giá cho chiều mai em tham gia với nhé heeeeeeee
[/font]
[font="times new roman,times"]Cái remot e có nhưng có lúc sử dụng được lúc không tình hình này Bác nào biết tư vấn e nhé [/font]
[font="times new roman,times"]Xin cảm ơn các Bác
[/font]

Bác hoangthienmagic chiều nay nhớ đến off nhé... bác đi và tặng anh em 1 màn ảo thuật em sẽ tặng bác 1 cây inox để bác về độ thay cai thanh nhôm cửa sau ( bác thich thanh hinh vuông, chữ nhật hay tròn cũng được) . Vì cái cây nhôm là hàng hiếm chắc ko ỏ đâu có nữa rùi , phải độ thôi bác a.:D
- Bu ơi đi nhậu được quà kìa , anh em mình chuẩn bị lên đường đi đồng đen thôi .

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12

Thời gian đấu giá đã hết... em xin thông báo người thắng cuộc tuần này là:
- bác lovecar - lọc nhớt
- bác zinger - khóa remot, den let, sac
- bác thom son - sac
Đề nghị các bác có mặt đúng giờ để nhận hàng 17h chiều nay 29-3 nhé..
Cám ơn các bác đã quan tâm và chém gió nhiệt tình cho thớt của em... như vậy hứa hẹn cho sự thành công cho các đợt đấu giá của các tuần kế tiếp .

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/6/08
1.246
3.486
178

chauhungvnpt nói:
Sweety nói:
lâmtân nói:

Em có con này ko xài tới bác nào có ngỏ ý rước về ko :D. Tình trạng 80% do con em nó tạt lon.
em quăng đại giá. 200k có bác nào đu theo ko :D
Con này nếu còn xài ok thì giá vậy cũng tạm đc, tuy nhiên em cũng theo thêm 50k nữa, bác ráng thêm tý nữa cho đủ cái lẩu cá cu Đen thì em buông tay cho bác luôn.:D
Xác nhận bác Hùng bia ra giá 250k lần thứ nhất. Có bác nào theo nữa không??? :D