Hạng B2
30/9/10
359
19
28
trai saigon515 nói:
Cái này đã có thớt "Tin bán xe oto" rồi mà.

Anh em nhà Toy đổi bán trực tiếp, ko qua cò bác ui, cũng hay, chỉ có đều đừng để xảy ra cảnh quen thì lèn cho đau là OK, lúc đó lại xảy ra khẩu chiến tràn lan.

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18
Hì hì, chủ trương thì "ngon" nhưng chưa thấy "ổn"
Nếu đúng tinh thần đưa ra ae cần đổi-bán-nâng cấp, lên đời thì tuyệt vời. Chỉ sợ toàn các bác "kinh doanh xe cũ" vào canh ti-dzô để đi hốt thì chán lắm.
Cứ tạm để xem sao vậy, member khởi xướng đâu nhỉ :)

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
e thấy ý tưởng cũng hay đó ...mà toyota thì lành tính nhất
..nên chắc rủi ro bị gạt cũng ít ...

24/3/10
4.364
3.876
113
Gạch nói:
Nếu đúng tinh thần đưa ra ae cần đổi-bán-nâng cấp, lên đời thì tuyệt vời. Chỉ sợ toàn các bác "kinh doanh xe cũ" vào canh ti-dzô để đi hốt thì chán lắm.

Để tránh các pác kinh doanh xe cũ, em đề nghị mình chỉ nên ký gửi xe mình mún lên đời, tránh đăng lại dùm xe người khác. Các pác có mua xin giao dịch trực tiếp, đừng giao dịch lòng vòng sang tay người khác. Xin cám ơn. 

Hạng F
9/8/09
6.395
70.644
113
TFC
xaydungquocgia.com
Gạch nói:
Vậy thì trước tiên dành cho mem của TFC, sau đó nhân rộng ra nha các bác. Vụ này phải nhờ các cụ PD sâu sát tình hình để lượt, xóa bớt các bài của các bác kinh doanh xe cũ!

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
39
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
nqkhanhn nói:
Gạch nói:
Vậy thì trước tiên dành cho mem của TFC, sau đó nhân rộng ra nha các bác. Vụ này phải nhờ các cụ PD sâu sát tình hình để lượt, xóa bớt các bài của các bác kinh doanh xe cũ!
Biết đâu mấy anh em hội khác muốn đổi bên Toy sao bác :D (Như em chẳng hạn ;)). Nhưng em sợ rủi ro, rồi cũng hướng thớt đến dịch vụ cò mồi thôi :mad:

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Theo em chỉ được rao bán xe chình mình sử dụng và đang đứng tên, ko rao dùm.

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
dinhvannam nói:
Theo em chỉ được rao bán xe chình mình sử dụng và đang đứng tên, ko rao dùm.
Hehehe quất luôn

Xe Yaris màu đỏ đủ option
Năm 2008 đi đc 10200 km
Gía 25k5 ( bao xuất hóa đơn )