Hạng D
12/10/12
2.428
88.116
113
chú bé rồng nói:
Uhm, em có tật làm gì cũng hơi quá tay, ảnh hưởng các bác nhìu nhìu nắm trong thời gian vừa qua, nhưng mà các bác có trách thì...cũng làm gì được em nào.:D:D:D:D

Ai mời mình Café Gốm sáng mai mình chỉ điểm nick chính luôn, ban cả dây mới đã tay

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Chính xác! :)
Riêng cái nút "like" and "dislike" em thấy nó thừa thừa sao ấy...
Chuyên mục "Chuyện ngoài lề" nay gắn vô máy chữ lòng thòng "Khu Phố Văn Hóa OS" hóa ra lại đang xéo cạnh những box khác trong OS?
Cái khoản 30 ngày mới được nói chuyện ở CNL thì em thấy hợp lý (nhưng với các cụ cao tay thì không phải là không có cách đối phó). Coi chừng nó chỉ có tác dụng trong 30 ngày kể từ ngày thông báo (28/1) :D

THẢO CHỮ nói:
...nếu cứ giữ như vầy em nghĩ mình sẽ mất ít nhiều thành viên đó, các bác có thể không cần thành viên thì em không có ý kiến nào nữa ạ. Bản thân em, nếu sân chơi này gò bó như vậy em sẽ gói gém hành trang tìm sân chơi mới. Các bác có thể không cần em, Diễn đàn có thể không cần em, nhưng em vẫn mong OS là ngôi nhà chung ngày càng vui hơn, làm cầu nối cho mọi người trên mọi miền....

Tập Lái
26/10/12
28
0
8
Em không quan tâm à. Vì chỉ vô đọc xả xì chét, mấy khi chém đâu :). Nhiêu phút cũng được keke.

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.
Os với em là cái cầu nối tới những người bạn mới nên em yêu quý nó bác ạ, mà phàm yêu cái gì mà thấy nó có mặt hạn chế thì buồn.

OTK
Tập Lái
3/3/10
42
0
0
52
Bớt mấy ông bơm vá đá đểu thì CNL cũng như OS vui hơn ...đúng ko Thảo Chữ?

Tập Lái
17/1/13
14
2
0
mấy bữa nay post bài thấy lâu cứ tưởng mạng internet có vấn đề, reset lại mấy lần cũng chẳng thay đổi , em lại nghĩ cái máy cũ quá nên chậm, giờ thì em đã hiểu thì ra là do các bác cài đặt, mới có vài ngày mà CNL có nhiều thay đổi quá, em không biết thay đổi này có tốt hơn không nhưng tự nhiên em bớt còm men lại hẳn đi vì sự húng thú post bài đã bớt đi nhiều.:(:(:(:(

PS: tốt chưa chắc là hấp dẫn, nghe nói bác Lơ định xóa FI, FI quá tốt quá trong sạch, không chính trị, không sexxx, không cho người ngoài nói xấu nói bậy trong thớt FI, toàn là tư vấn làm giàu cho mọi người, bác Tuando & bác Meo quay quản lý quá tốt nhưng tại sao lại bỏ nó, em nghĩ bác Lơ cũng nên suy nghĩ kỹ trước khi làm mới bộ mặt CNL.