Hạng D
27/6/10
1.547
2.327
113
37
xekovn1984 nói:
Đà Nẵng thì còn gì bằng. Chỉ sợ các bác ấy k sắp xếp được thời gian thôi.
@quangpham71: biển TT tối có ra bãi đốt lửa trại nướng đồ ăn được không bác?
Chỗ biển Tân Thành có cái nhà hàng bán đồ hải sản tươi ăn cũng ngon và rẻ lắm
Tuy nhiêu hình như là nó không có bãi cát lài nên ko tắm và vui chơi được

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
dời lại ngày 22-23/10 đc k bác, ngày 14-15/10 em kẹt rồi

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
lamnguyen_ttt nói:
Em hỏi nghiêm túc,chỗ đó có bán đồ chay hok các bác!

e xin trả lời là chổ đó ko có bán đồ chay, nếu muốn ăn đồ chay thì bác ghé chợ Gò Công mua đồ chay mang ra đó ngồi ăn thôi :D

Hạng B2
22/5/11
494
0
0
32
lamnguyen_ttt nói:
Ha ha ha hồi nào giờ tưởng chọc 3T là sư tu chín quả, nào ngờ 3 T là thày chính hiêu. Bạch thày tha thứ cho em ạ :D:D

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
cherie nói:
lamnguyen_ttt nói:

e xin trả lời là chổ đó ko có bán đồ chay, nếu muốn ăn đồ chay thì bác ghé chợ Gò Công mua đồ chay mang ra đó ngồi ăn thôi :D
Off đợt này có người đẹp tham gia k nhỉ?

@beden: San hồ thì nhiều nhưng ở trong phan rang đẹp hơn. Nếu bác thích đặc sản của Trương Sa thì e sẽ kỉ niệm cho bác

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
phan.ptsc nói:
lamnguyen_ttt nói:
Ha ha ha hồi nào giờ tưởng chọc 3T là sư tu chín quả, nào ngờ 3 T là thày chính hiêu. Bạch thày tha thứ cho em ạ :D:D
ấy chết bác Phan, bác Lamnguyen nói với e là nếu cuối tuần mà ko đi off với Fiat là thường hay đi chùa

@bác Quít ty: biển Tân Thành trên đg về quê e mà, nếu ko bận gì sẽ đu theo các bác làm thổ địa, nói về món ngon dưới đó là phải hỏi e :D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
@qwerty1: Biển Đà nẵng thì khỏi phải chê, nhưng phải off nhiều ngày. Đợi HT làm Caravan NT-DN
@beden: Biển Tân Thành là họ hàng với biển Cần Giờ phù sa nhiều -> cát đen, nếu tắm thì phải nhậu xỉn lắm mới dám xuống
@xekovn1984: Vụ đốt lửa trại thì e chưa biết là có hay ko, vì ít thấy ai ở lại qua đêm. Có nhà hàng Hương Biển làm tại chỗ luôn.
@lamnguyen_ttt: Đồ chay thì chắc phải mua ở Gò Công như mợ Cherie nói
@Cherie: Quê mợ ở Gò Công ah ? Nếu có off thì mợ làm thổ địa cho FIFC nhé, e thì ở MT nên cũng ko thường xuyên đến GC lắm.

Hạng D
13/2/09
3.363
18.881
113
Bình Dương
phan.ptsc nói:
lamnguyen_ttt nói:
Không biết là không có tội,thiện tai..thiện tai!!!!
Thanks cherie nhé,chắc phải vậy thôi...

Hạng D
13/2/09
3.363
18.881
113
Bình Dương
quangpham71 nói:
@qwerty1: Biển Đà nẵng thì khỏi phải chê, nhưng phải off nhiều ngày. Đợi HT làm Caravan NT-DN
@beden: Biển Tân Thành là họ hàng với biển Cần Giờ phù sa nhiều -> cát đen, nếu tắm thì phải nhậu xỉn lắm mới dám xuống
@xekovn1984: Vụ đốt lửa trại thì e chưa biết là có hay ko, vì ít thấy ai ở lại qua đêm. Có nhà hàng Hương Biển làm tại chỗ luôn.
@lamnguyen_ttt: Đồ chay thì chắc phải mua ở Gò Công như mợ Cherie nói
@Cherie: Quê mợ ở Gò Công ah ? Nếu có off thì mợ làm thổ địa cho FIFC nhé, e thì ở MT nên cũng ko thường xuyên đến GC lắm.
Bác cho cái thời gian cụ thể để em sắp xếp!Sáng đi chiều về là ok rồi,ở qua đêm em sợ ........ ma!!!:D