Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Re:Thực hiện kế hoạch xây dựng nhà tình thương

Bác huyluong thật tốt
, cảm ơn bác nhiều, chúc công việc thiện nguyện của FFC và bạn bè thuận lợi như ý!

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38

Mừng cho người dân quê tôi có một chổ che mưa che nắng.
Em cám ơn các thành viên OS, cám ơn FFC, cám ơn bác Phan, cám ơn huyluong!!!!!

Hạng C
16/6/09
924
74
28

ku bin: em nhỏ bệnh nhiều lắm kubin ơi...bác vô bv ung bứu xem kìa.. bé nào cũng khổ hết :(( cái này là xây nhà.. xong nhà đi rồi 1 time nữa mình quyên tiền để giúp e bé sau cũng kg muộn T_T vì kg bao giờ đủ cả T_T

Tập Lái
28/9/12
18
0
0

todigital nói:
ku bin: em nhỏ bệnh nhiều lắm kubin ơi...bác vô bv ung bứu xem kìa.. bé nào cũng khổ hết :(( cái này là xây nhà.. xong nhà đi rồi 1 time nữa mình quyên tiền để giúp e bé sau cũng kg muộn T_T vì kg bao giờ đủ cả T_T

;) ;)

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113

Chổ xây nhà không bóng bàn chuyện khác. Topic này dùng để báo cáo tiến độ thực hiện và tâm sự của anh em về việc xây nhà. Cũng có thể nếu được, có bác nào muốn ủng hộ một số vật chất vật dụng trong sinh hoạt hàng ngày cho trường hợp này thì có thể đăng ký tại đây. Bác Phan sẽ cập nhật thông tin ủng hộ cho gia đình này ở trang 1:
Cập Nhật:
Tiền ủng hộ: mời qua bên topic bác Xe góp lúa
HuyLuong: 2 món trang trí nội thất
....
......
Bác nào ủng hộ nồi niêu xoong chảo... vật dụng dư trong gia đình lên tiếng nào....

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.593
3.089
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

khi nào thi công xong và các bác đi trao nhà thì bỏ phong bì 1 triệu tiền mặt giùm em, em xin tặng riêng trường hợp này 1 triệu ah.
Sẽ sớm ck cho bác chủ topic ah.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

Undertaker. nói:
khi nào thi công xong và các bác đi trao nhà thì bỏ phong bì 1 triệu tiền mặt giùm em, em xin tặng riêng trường hợp này 1 triệu ah.
Sẽ sớm ck cho bác chủ topic ah.
Em đã nhận chuyển khoản 1tr này của bác Undertaker. Ghim lại đây ;))

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38

lamdat nói:
Rất vui vì đã động đất...:D

Cám ơn bác Lamdat đã ủng hộ một số trang thiết bị để hoàn thiện ngôi nhà đang xây ở Chợ Lách Bến Tre. Bác thật là tốt