Hạng B2
12/1/17
159
248
43
39
Bác bán xe chạy à.thôi ngồi vào mâm đợi giá xe 2018 với bọn em cho vui.bao nhiêu kinh nghiệm và kiến thức kinh tế đã được vận dụng để dự đoán giá xe hết rồi giờ mà sai là mình dốt.hi vọng mìn k bị cái mác dốt.a hihi
Có sai thì ae minh cũng chả mang mác dốt. Nếu giá xe ko giảm là tại «mấy ông trời» thôi chứ theo quy luật thị trường «bình thường» thì phải giảm :p

• Like
Reactions: Quốc Lương
Hạng B2
29/7/17
177
288
63
33
Cá nhân e khuyên bác tránh xa elan 2.0, xe ok hết mỗi tội vòng tua máy cực cao nha. Civic turbo thì e chưa thử
Như vậy là máy không bền à bác.e thì dốt đặc mấy cái này.bác chỉ giáo hộ em với

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Với tình hình hiện tại thì em đề xuất mỗi tháng chúng ta vào topic này 1 lần thôi ạ, vì cứ tâm lý háo hức chờ đợi là làm việc không hiệu quả, trong khi nhiệm vụ bỏ heo đang gấp nhất.
Em được gia đình giao cho nhiệm vụ kiếm tiền và mua trước tết âm lịch năm nay, chủ yếu chở Cha Mẹ già đi thăm ông bà cố. Còn có hơn 5 tháng mà giờ mới đủ tiền mua 4 cái bánh. Khả năng là phải tăng cường từ thiện cúng dường tích phước để gom đủ 700 chai cho 3 ứng viên Honda City, Ford Focus Trend, Honda Jazz vào cuối năm. Mình em gánh cả nội lẫn ngoại và 2 toa tàu nên đôi lúc cũng hơi đuối chút. Chỉ ớn cái là lúc đủ tiền các bác lại kêu "anh ơi, nhiều người mua quá nên anh đợi sau tết nha anh", gọi thuê xe thì "anh ơi, anh không đặt trước thì tết làm sao có xe được anh, ra tết nha anh", thế là xong phim.

• Like
Reactions: kevin_Kien
Hạng B1
2/2/17
73
95
18
41
Với tình hình hiện tại thì em đề xuất mỗi tháng chúng ta vào topic này 1 lần thôi ạ, vì cứ tâm lý háo hức chờ đợi là làm việc không hiệu quả, trong khi nhiệm vụ bỏ heo đang gấp nhất.
Em được gia đình giao cho nhiệm vụ kiếm tiền và mua trước tết âm lịch năm nay, chủ yếu chở Cha Mẹ già đi thăm ông bà cố. Còn có hơn 5 tháng mà giờ mới đủ tiền mua 4 cái bánh. Khả năng là phải tăng cường từ thiện cúng dường tích phước để gom đủ 700 chai cho 3 ứng viên Honda City, Ford Focus Trend, Honda Jazz vào cuối năm. Mình em gánh cả nội lẫn ngoại và 2 toa tàu nên đôi lúc cũng hơi đuối chút. Chỉ ớn cái là lúc đủ tiền các bác lại kêu "anh ơi, nhiều người mua quá nên anh đợi sau tết nha anh", gọi thuê xe thì "anh ơi, anh không đặt trước thì tết làm sao có xe được anh, ra tết nha anh", thế là xong phim.
Tiền ở ngân hàng đầy ra, lo gì chế ơi.