Hạng F
12/9/10
6.652
41.138
113
48
Bà Tó
Lúc đi học , em.có mần 1 lần cho con Stanza .
Mạ thước lái + thay phốt .
Có 250k năm 1995 .

Hạng C
22/5/14
939
48.473
93
Quang Vũ nó có chiêu phá phụ tùng xe cho hư, VD xe hư Rotuyn lái phải, vô kiểm tra nó sẽ phá hư thêm Rotuyn trái và các cao su như càng A...nói chung rất tàn nhẫn, 2 cha con thằng Quang Vũ này rồi đời sẽ dạy nó.

Vậy thì ác quá.
Mà ko phải ko có, bọn Tây có tiệm còn có chiêu thay nhớt mà thực ra ko thay, hoặc thay loại rẻ tính loại mắc. Nhớt nó bơm từ máy nên ko biết loại nào.

Cho nên khi đem xe đi sửa thì phải check coi xe mình bị gì. Vào là nói ngay bệnh luôn chứ ko nhờ chẩn đoán gì hết, trừ khi bệnh khó quá thì ko nói.

Ví dụ hao dầu trợ lực thì đội xe lên chui vào coi nó rỉ chỗ nào. Cần thay thì phải thay, lên youtube là đều có hướng dẫn cách sửa, coi để biết cần phải làm gì, khỏi bị thuốc.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.376
113
Quang Vũ nó có chiêu phá phụ tùng xe cho hư, VD xe hư Rotuyn lái phải, vô kiểm tra nó sẽ phá hư thêm Rotuyn trái và các cao su như càng A...nói chung rất tàn nhẫn, 2 cha con thằng Quang Vũ này rồi đời sẽ dạy nó.
Thất đức quá

Hạng D
11/6/14
2.410
12.152
113
Đọc thớt này thấy có mấy anh đi sửa xe tinh tướng éo tin bố con thằng nào ,nghi ngờ gì được thì nghi ớn ăn quá . Hy vọng kiểu như mấy anh đừng đến garage em bóc phốt để em kiếm sửa cho con em .
Làm ăn éo gì, dàn cao su gầm và thước lái làm mà 4-5 năm éo hư sao làm tiếp để kiếm tìn mua sữa cho con ;)