Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Dân nào chạy vậy? Dân Việt hả? Dân châu Á hả??
Còn Mỹ và Châu Âu chưa đi nên chưa biết bên đó chạy đầy.
Xem trên TV thì không phải vậy.
:3dbuonngu::3dbuonngu::3dbuonngu:
Bên Châu Âu thì chạy nhiều thật đấy bác :) Vì trước đây đi tour du lịch e thấy khá nhiều nhưng toàn thấy sedan là nhiều, SUV họ chuộng BMW, Audi hoặc Mer thôi. Còn mấy vùng lân cận thì lại thích những mẫu MPV cỡ lớn hay Wagon của Nhật.
Mỹ thì e cũng chả biết vì qua đó toàn ở khu người Việt nhiều nên cũng toàn thấy Toyota và Honda :D

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
vậy Jaguar và Land rover của Ấn thì sao bác, khác nhau ko

Khác....
Ấn họ có chiếm biển-đảo, đất của mình không bác? Có chiếm đóng, đô hộ hay muốn đồng hóa mình không???
Bác mua hàng của Tàu là giúp Tàu giàu mạnh...để rồi tụi nó mang tiền qua VN... thả nòng nọc vào gái Việt à????

Em thì đi du lịch thì cũng cạch Tàu ra nhé...
Hàng hóa thì giảm trừ đến tối đa, cái nào chỉ duy nhất 1 lựa chọn là china thì mới miện cưỡng mua...vụ này đành chịu vậy.

Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
Khác....
Ấn họ có chiếm biển-đảo, đất của mình không bác? Có chiếm đóng, đô hộ hay muốn đồng hóa mình không???
Bác mua hàng của Tàu là giúp Tàu giàu mạnh...để rồi tụi nó mang tiền qua VN... thả nòng nọc vào gái Việt à????

Em thì đi du lịch thì cũng cạch Tàu ra nhé...
Hàng hóa thì giảm trừ đến tối đa, cái nào chỉ duy nhất 1 lựa chọn là china thì mới miện cưỡng mua...vụ này đành chịu vậy.
haha, cái này thì ủng hộ bác 100%, em đag nói cái xe thui, chứ mấy cái thứ khác em cạch mặt bọn tàu khựa, còn có điều kiện hà hiếp dân tộc nó thì có thể.... hehhee

• Like
Reactions: vkc
Hạng B1
7/3/13
56
28
18
50
Sao Hỏa
Xe đẹp.
Ngoài trừ chuyện tung của sở hữu thì không ưa, nhưng xe thì chất lắm
Thấy các trang web của thế giới đánh giá cao về độ anh toàn của xe, nhưng thương hiệu này mới nên kén người chơi.

• Like
Reactions: Minhphu1049
Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Xe đẹp.
Ngoài trừ chuyện tung của sở hữu thì không ưa, nhưng xe thì chất lắm
Thấy các trang web của thế giới đánh giá cao về độ anh toàn của xe, nhưng thương hiệu này mới nên kén người chơi.
Em thì biết volvo từ 1994 . Và các loại động cơ xe chuyên dùng chạy 24/24h đều sử dụng động cơ volvo , cực kỳ bền bỉ .