Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Cái đánh giá này là chuyên dùng cho xe mới xuất xưởng, chủ thớt đánh đồng nó với thương hiệu thì hơi bị hố đấy, trong đó nó có một tiêu chí rất tức cười đó là dự đoán độ bền :)

Hạng B1
25/4/11
82
116
83
Riết rồi trang nhất của tạp chí oto uy tín nhất VN toàn là tin xào nấu lại hoăc là tin cũ rích...
Anh củ cải mà thuê mình, đảm bảo toàn tin mới và hót nhất, đuổi cổ bọn ăn hại này hết đi, trang OS sẽ là trang tin nhanh nhạy nhất về oto trên toàn cầu!

• Like
Reactions: daeseejun2015
Hạng C
28/2/12
555
788
93
Thư ngỏ gửi các bác xứ "giãy hoài không chết"
Ôi, các bác thì biết gì về xe mà đánh giá!
Xứ sở thiên đường của em đây chỉ sản xuất xe cao cấp, không có gì để hỏng nhé, không cần các trang bị an toàn nhé. Tất nhiên, giá xe cũng đẳng cấp, gấp 3 lần của các bác, tính bằng USD đàng hoàng nhé!
Các bác nên cắp cặp sang đây mà học hỏi!
Tốt nhất đưa hết xe về đây để các chuyên gia xứ sở thiên đường đánh giá!

• Like
Thư ngỏ gửi các bác xứ "giãy hoài không chết"
Ôi, các bác thì biết gì về xe mà đánh giá!
Xứ sở thiên đường của em đây chỉ sản xuất xe cao cấp, không có gì để hỏng nhé, không cần các trang bị an toàn nhé. Tất nhiên, giá xe cũng đẳng cấp, gấp 3 lần của các bác, tính bằng USD đàng hoàng nhé!
Các bác nên cắp cặp sang đây mà học hỏi!
Tốt nhất đưa hết xe về đây để các chuyên gia xứ sở thiên đường đánh giá!
Bác nói chuẩn

Hạng D
26/6/11
3.126
2.171
113
Đà Lạt 0918.525.070
Một cái xe oto chỉ cần trang bị động cơ cũ rích không tăng áp, mã lực yếu. Bánh trước trang bị thắng đĩa, bánh sau trang bị tang trống. Đảm bảo đi 10 năm không bao giờ hư! Đơn giản vì không có cái gì để hư! Mà bây giờ ngồi lên những cái xe như vậy liệu có sống để kiểm nghiệm được xe tốt không nữa! Lạy thánh luôn! Vì an toàn của người dân việt nam đề nghị các hãng xe nâng cao chất lượng xe và trang bị đầy đủ tính năng an toàn cao nhất cho một chiếc xe oto bán tại việt nam, còn không xin người tiêu dùng hãy tỉnh táo đừng để bọn tư bản đặt lợi nhuận lên hàng đầu mà bất vhấp tính mạng người Việt Nam, có thể nên tay chay luôn!
chú cứ sở hữu vài dòng xe đi rồi hãy vào topic này mà còm ! đây là OS chứ không phải như VNEXPRESS :3dcuoigif:

Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Mazda với Subaru kìa ... dã man xịn hihi 100% model tested và điểm số chung đều cao ...

• Like
Hạng B1
24/10/15
67
96
18
大和高田
Em thật, khi nào ở VN, xe hơi phổ biến như xe máy thì các bác sẽ hiểu lý do của các bảng xếp hạng kiểu này. Chứ hiện giờ VN chưa hình thành văn hoá xe hơi, thị trường nhỏ nên số lượng người sở hữu xe ít, đánh giá xe vẫn theo cảm tính, không toàn diện (nhiều bài em đọc ở OS này chê một cái xe không ra gì chỉ vì mỗi cái cần số chẳng hạn), rồi tính yêu ghét thể hiện rõ rệt mà đôi khi không qua trải nghiệm của bản thân.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
KIA được đánh giá cao hơn cả đàn anh Hyundai, và nhất là cao hơn Porsche & BMW của Đức! Quá ấn tượng.

Các bác OS nào đang đi KIA phải vỗ tay ăn mừng rồi!