Hạng B2
19/3/13
104
14
18
Chủ nhật tuần trước nhà em từ VT về gần ngã tư BH, bị kẹt mất gần 1h liền:mad:

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Re:Tình hình đường xá trên QL51 - Cho các bác có thắc mắc.

Trải đá mi rồi bác ui, đi hơi bụi thôi

Hạng B2
13/12/12
264
17
18
52

Hay quá, đã sắp có đg mới đi, đóng phí cũng đỡ tủi

Hạng D
18/2/10
3.282
3.148
113

SG-VT tối thứ 6, chạy +-4 toàn tuyến, không quá tốc độ chút nào, Etown cộng hoà đến bãi sau, 2 giờ 10 phút.
Gặp HM và TP và đều qua mặt.
Bác taylaihanoi 1h40 em nghi quá, VT về đến cầu SG thì ok.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Từ Dinh Cô lúc 12h17 đêm, tới cầu SG lúc 1h30 sáng, đúng tốc độ 80 và 50.

Hạng D
30/4/11
1.329
703
143

Các bác mừng cho em vừa từ cõi chết trở về. Trưa nay em đi VT đến khúc Vedan, đang chạy len sát con lươn tốc độ 80 thì 1 xe container chạy len kế bên cắt đầu xe em qua đường mà không hề xi nhan báo trước. Khoảng cách quá gần, em thắng gấp đồng thời bóp kèn inh ỏi. Tài xế container đánh tay lái gấp qua phải. Em nghĩ mình hôm nay tiêu rồi. Nhìn con Cà rem dừng sát xe công mà em không tin mình may mắn thế.
Đi ngang qua xe công liếc nhìn thấy tài xế mặt tỉnh queo, không thèm xin lỗi một tiếng. Em nuốt cục tức xuống họng rồi tiếp tục hành trình

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

vinhpapa nói:
Các bác mừng cho em vừa từ cõi chết trở về. Trưa nay em đi VT đến khúc Vedan, đang chạy len sát con lươn tốc độ 80 thì 1 xe container chạy len kế bên cắt đầu xe em qua đường mà không hề xi nhan báo trước. Khoảng cách quá gần, em thắng gấp đồng thời bóp kèn inh ỏi. Tài xế container đánh tay lái gấp qua phải. Em nghĩ mình hôm nay tiêu rồi. Nhìn con Cà rem dừng sát xe công mà em không tin mình may mắn thế.
Đi ngang qua xe công liếc nhìn thấy tài xế mặt tỉnh queo, không thèm xin lỗi một tiếng. Em nuốt cục tức xuống họng rồi tiếp tục hành trình
Ặc, vụ này lâu gặp hoài, vì ông CON xe dài nên ổng muốn rẻ trái hay vòng lại đều chạy lane giữa để rẻ, rồi 1 phần đa số xinhan sau của mấy ông này toàn tịt không......nên dù có xinhan đi nữa thì người ta có thấy đâu....Cộng thêm mấy ông này chạy ẩu bà cố luôn, nên thiệt sự rất rung khi đi gần mấy ông này.
Dù sao cũng chúc bác bình an, tai qua nạn khỏi.

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113

anhtuanpro nói:
SG-VT tối thứ 6, chạy +-4 toàn tuyến, không quá tốc độ chút nào, Etown cộng hoà đến bãi sau, 2 giờ 10 phút.
Gặp HM và TP và đều qua mặt.
Bác taylaihanoi 1h40 em nghi quá, VT về đến cầu SG thì ok.
phucminh nói:
Từ Dinh Cô lúc 12h17 đêm, tới cầu SG lúc 1h30 sáng, đúng tốc độ 80 và 50.
Bác anhtuanpro xem bác phucminh chạy là hết nghi nhé :D. Em cũng chạy đêm đúng giờ bác phucminh chạy đấy. Mà em chạy VT-Sg mà

Sáng hôm thứ 5 vừa rồi lại Sg-Vt, Cátlái - Nhơn trạch - Vũng tàu: 2h45p [:O]. Em bị kẹt gần 40p ở phà Cát lái bên phía q2...xe công dài cả mấy trăm mét...
Thời gian này em nghĩ chạy Cát lái đỡ hơn, vì ngã 3 VT đang làm, kẹt suốt. Nếu các bác chạy phà Cát lái, chịu khó hỏi xe ngược chiều thì khúc Nhơn trạch có thể "phá luật" vài chỗ. Em chạy rất nghiêm chỉnh, thỉnh thoảng "quá" tý thôi, nên trung bình khoảng 2h30p Sg-VT.

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC

Các bác chạy SG-VT chỉ khoảng 2h làm em phục sát đất.
Thứ 7 tuần trước, chỉ tính thời gian đoạn em bò từ khúc cầu ĐN đến ngã 3 VT đã hết hơn 1h15' òi...

Tập Lái
6/12/13
8
0
1

Các bác nào rành tuyến SG-VT cho em xin sdt với ! Dự là T7 tuần sau đi về VT ăn cưới bà con mà đọc các bài trên đây em loạn cả lên !