Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112
Re: Tình hình đường xá trên QL51 - Cho các bác có thắc mắc.

Rất trực quan, sinh động, đường nhiều bụi và đá quá. Cám ơn bác phucminh very nhiều :)

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41

Bác phucminh đúng là đi đường VT khỏi cần nhìn vẫn đi được nè

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Tình hình đường xá trên QL51 - Cho các bác có thắc mắc

Nếu đi theo cung đường phà Cát Lái thì xe sedan cẩn thận tại cây cầu tạm (dốc cao quá dễ bị cạ gầm, mà thực chất là cống thoát nước) do cầu Phước Lý đang nâng cấp (hướng Cát Lái - Nhơn Trạch)​
Tình hình đường xá trên QL51 - Cho các bác có thắc mắc.

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Trở lại QL51, xin nhắc lại tại thị trấn Phú Mỹ (hướng SG-VT) do biển báo nội thị bị đơn vị thi công tháo đi nên nhiều bác bị dính tốc độ oan ức.

Bắt đầu vào nội thị:
Các bác sẽ gặp xxx sau khi đổ dốc nhỏ, hình ảnh nhận diện là sau toà nhà này (khách sạn 4 sao của DIC Group):​

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Lễ này em đi Vũng Tàu chơi, cám ơn bác phucminh cảnh báo, chắc thấy nhiều nhà là giảm tốc độ thôi, đường VT như vậy là cũng ổn rồi nhỉ

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

QL rộng thênh thang với 3 lane xe cơ giới, 1 lane thô sơ:

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Chiều nay, về đến gần trụ sở hành chính của Nhơn Trạch, gặp bác này và 1 đoàn dài, hỏng hiểu sao bò quá chừng, thì ra xxx đang bắt xe 2B

Hạng B2
3/10/11
395
72
28

phucminh nói:
Trở lại QL51, xin nhắc lại tại thị trấn Phú Mỹ (hướng SG-VT) do biển báo nội thị bị đơn vị thi công tháo đi nên nhiều bác bị dính tốc độ oan ức.

Bắt đầu vào nội thị:
...​
Các bác sẽ gặp xxx sau khi đổ dốc nhỏ, hình ảnh nhận diện là sau toà nhà này (khách sạn 4 sao của DIC Group):​
...
Cuối tuần này em lại đi qua chổ này. Bác phucminh đi hằng ngày còn biết; chứ em lâu lâu đi một lần làm sao biết đã từng có bảng nội thị ở đó?! Nếu xxx thổi, em lấy lý do không có bảng nên em chạy 80 km/h thì có qua được không các bác?

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113

c0805 nói:
phucminh nói:

Bắt đầu vào nội thị:
...​
...
Cuối tuần này em lại đi qua chổ này. Bác phucminh đi hằng ngày còn biết; chứ em lâu lâu đi một lần làm sao biết đã từng có bảng nội thị ở đó?! Nếu xxx thổi, em lấy lý do không có bảng nên em chạy 80 km/h thì có qua được không các bác?
Bác làm chuột bạch thử nhé:D