4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Re:TIỆC GẶP MẶT THÂN MẬT RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI CỦA FFC!!!!

Em là em sợ bác nhất đó bác ạ !
Không biết dạo này râu ria bác thế nào nhỉ ? :D
lamdat nói:
4P nói:
Em thấy các bác mạnh quá, làm em run. Em sợ bị tan tành, Chủ nhật em phải đi Hà Nội, Sợ ko tỉnh lên máy bay nói bậy ...
Bác thì lúc nào cũng khiêm tốn...quất chừng 10 chai thì khỏi đi luôn chứ có j đâu?

Hạng C
12/11/06
776
457
63

@Ronglua: Yêu cầu bác xem lai lịch off Trần nảo và lich đi Phan thiết đi , em thấy rất nhiều bác bận việc trong những ngày đó nên khó có thể tham gia cùng anh em . vụ off ở Trần não em thấy rất nhiều bác xin rút lui vì ko thể tham dự tối thứ bảy , bác thấy có nên chuyển qua buổi trưa thú bảy được ko ? Nếu cần thiết nên tập hợp các ý kiến của các thành viên để chọn ngày theo đa số , đông anh em tham dự dể thành công tốt đẹp hơn

Hạng B2
22/5/11
494
0
0
33

HoDacDan nói:
@Ronglua: Yêu cầu bác xem lai lịch off Trần nảo và lich đi Phan thiết đi , em thấy rất nhiều bác bận việc trong những ngày đó nên khó có thể tham gia cùng anh em . vụ off ở Trần não em thấy rất nhiều bác xin rút lui vì ko thể tham dự tối thứ bảy , bác thấy có nên chuyển qua buổi trưa thú bảy được ko ? Nếu cần thiết nên tập hợp các ý kiến của các thành viên để chọn ngày theo đa số , đông anh em tham dự dể thành công tốt đẹp hơn
Việc tổ chức theo giờ đã định theo số đông rồi Bác ơi, rảnh Bác qua vui cùng FFC, em xong việc có lẽ ra trễ :(

Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com

Lich của Bác quá chuẩn. Không dám hứa trước, nhưng xong việc là chạy ra chiến cùng các Bác ngay.
connectingpeople2006 nói:
Vầy coi được không hén:

Mình khởi động sáng thứ 7 nè, từ 9h – 11hbắt đầu bằng cafe và điểm tâm.. Khoản 15 mạng có mẹt tham dự. Dự trù 70k /mạng
Xong thì mình chuyển qua ten lít, từ 13h-16h, nhâm nhi vài chai ken ướp lạnh với khô bò hay khoai tây chiên... Khoản 12 mạng có mẹt. Dự trù 100k/mạng
Xong thì mình chuyển qua off ra mắt từ 18h – 21h với thực đơn hết sức phong phú, mỗi mạng chỉ xấp xỉ 300k/mạng.... Khoản 35-40 mạng có mẹt
Xong thì mình chuyển qua karaoke từ 21h30 – 22h30. Rất nhiều danh ca với list of sings in mobile phone, bạn không có thì giờ để mà lựa nhạc đâu. Nghe là chính. Bắt đầu với khoản 15 – 17 mạng, nhưng khi những giọng ca lạ, rất lạ, chưa từng nghe trên phương tiện truyền thanh truyền hình đang cao hứng thì còn khoản 8 mạng. Dự trù 150k/mạng
Xong thì đi về, có thể làm tăng cuối thì còn khoản 3-4 mạng. Thường là baby, phan đang tèo (nếu đi một mình), rồng lửa và....... em.
Ai cũng có thể tham dự, cần quái gì cứ phải sáng trưa chiều tối. Gần 600 mạng iu ford làm sao mà chiều hết được. Chiều thế có khác nào Chiều Xuân

Hạng D

hoanghuong nói:
Lich của Bác quá chuẩn. Không dám hứa trước, nhưng xong việc là chạy ra chiến cùng các Bác ngay.
connectingpeople2006 nói:
Vầy coi được không hén:

Mình khởi động sáng thứ 7 nè, từ 9h – 11hbắt đầu bằng cafe và điểm tâm.. Khoản 15 mạng có mẹt tham dự. Dự trù 70k /mạng
Xong thì mình chuyển qua ten lít, từ 13h-16h, nhâm nhi vài chai ken ướp lạnh với khô bò hay khoai tây chiên... Khoản 12 mạng có mẹt. Dự trù 100k/mạng
Xong thì mình chuyển qua off ra mắt từ 18h – 21h với thực đơn hết sức phong phú, mỗi mạng chỉ xấp xỉ 300k/mạng.... Khoản 35-40 mạng có mẹt
Xong thì mình chuyển qua karaoke từ 21h30 – 22h30. Rất nhiều danh ca với list of sings in mobile phone, bạn không có thì giờ để mà lựa nhạc đâu. Nghe là chính. Bắt đầu với khoản 15 – 17 mạng, nhưng khi những giọng ca lạ, rất lạ, chưa từng nghe trên phương tiện truyền thanh truyền hình đang cao hứng thì còn khoản 8 mạng. Dự trù 150k/mạng
Xong thì đi về, có thể làm tăng cuối thì còn khoản 3-4 mạng. Thường là baby, phan đang tèo (nếu đi một mình), rồng lửa và....... em.
Ai cũng có thể tham dự, cần quái gì cứ phải sáng trưa chiều tối. Gần 600 mạng iu ford làm sao mà chiều hết được. Chiều thế có khác nào Chiều Xuân
Chơi hết ngày là đúng chuẩn.
Chắc em chơi xấy dzé số dạo...bán cho mấy buổi off của FFC để bù lại 1 ngày lương quá

Hạng B1
12/10/10
88
0
0
SGN

Em formondeo1 - 1 vé nhé, hẹn gặp các bác sớm !

Hạng B2
22/5/11
494
0
0
33

fordmondeo1 nói:
Em formondeo1 - 1 vé nhé, hẹn gặp các bác sớm !
Bác lặn lâu quá rồi đấy:D, hồi này xe pháo có vấn đề gì không Bác??

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Tuần này tập liên tiếp 2 ngày thứ bẩy và chủ nhật ,ko biết có về sớm tham gia cùng các bác được ko nữa

Hạng B1
12/10/10
88
0
0
SGN

phan.ptsc nói:
Bác lặn lâu quá rồi đấy:D, hồi này xe pháo có vấn đề gì không Bác??
Sorry các bác, em không uống được nên cũng hơi ngại, hi..hi..
Xe em bị lỗi cái DVD do nhét 2 đĩa nhưng chưa sửa được (em toàn nghe usb của bác thôi) , xe bị cháy đèn led độ bên phải nhưng em cũng lười chưa đi lắp cái mới. Đê hôm nào đi sửa luôn 1 thể, bác biết chỗ naog giới thiệu em nhé , hẹn gặp bác thứ 7.

10/12/09
500
0
0

Giờ giấc đã quyết thì cứ y vậy mà mần. Đổi tới đổi lui e là mất lập trường quan điểm cách mạng. Có ít người em và bác cũng xơi mỗi người 12 chai, nhiều người thì cũng 12 chai mỗi người. Các bác nhà ta dạo này chảnh lên tí, nên ít đặt gạch, tới lù lù tới cho Ban tổ Chim rối cho vui ấy mà. Không lo chuyện giờ giấc nữa bác Rồng nhé