Hạng B2
6/9/10
202
0
0
Re:TIỆC GẶP MẶT THÂN MẬT RA MẮT THÀNH VIÊN MỚI CỦA FFC!!!!

phan.ptsc nói:
Nghỉ te lít 1 bữa đi, đi off vui hơn :d, các bác chuyển telit sang chiều thứ 6 đi. Em chỉ ranh trưa thứ 7 thoai. Sao bác hay ghép cái zụ te lít này vao các dịp off thế nhỉ, chơi toàn giờ xay lúa ko :(

vote theo bác trưa thứ 7 đc em đký 2L+2N

Hạng B2
2/6/11
109
2
16

Dạ cho em đăng ký tham gia 2L nhé. cám ơn các bác đã chiếu cố và cố chiếu.

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36

vậy túm cái vay lại là trưa hay chiều vậy Rồng xệ ơi?

Hạng B2
2/6/11
109
2
16

Buổi trưa đi bác Rồng ơi, trưa là thanh thản nhất, tối còn phải làm nghĩa vụ nữa đó. Nếu buổi trưa em sẵn sàng đăng ký 1L ngay.

10/12/09
500
0
0

T.I.F.N nói:
Buổi trưa đi bác Rồng ơi, trưa là thanh thản nhất, tối còn phải làm nghĩa vụ nữa đó. Nếu buổi trưa em sẵn sàng đăng ký 1L ngay.
Sao không là sáng thứ 7, em khỏi tốn tiền cho cả nhà ăn sáng?

Hạng B2
16/5/11
220
0
0
46

connectingpeople2006 nói:
T.I.F.N nói:
Sao không là sáng thứ 7, em khỏi tốn tiền cho cả nhà ăn sáng?
Được này mất kia. Mỗi người chịu dành thời gian một tí thì ổn hết.
Còn nếu không thì dành thời gian kiếm cơm khỏi phải ý kiến này nọ.
Bác chủ làm giờ nào em cũng theo hết.

10/12/09
500
0
0

Vầy coi được không hén:

Mình khởi động sáng thứ 7 nè, từ 9h – 11hbắt đầu bằng cafe và điểm tâm.. Khoản 15 mạng có mẹt tham dự. Dự trù 70k /mạng
Xong thì mình chuyển qua ten lít, từ 13h-16h, nhâm nhi vài chai ken ướp lạnh với khô bò hay khoai tây chiên... Khoản 12 mạng có mẹt. Dự trù 100k/mạng
Xong thì mình chuyển qua off ra mắt từ 18h – 21h với thực đơn hết sức phong phú, mỗi mạng chỉ xấp xỉ 300k/mạng.... Khoản 35-40 mạng có mẹt
Xong thì mình chuyển qua karaoke từ 21h30 – 22h30. Rất nhiều danh ca với list of sings in mobile phone, bạn không có thì giờ để mà lựa nhạc đâu. Nghe là chính. Bắt đầu với khoản 15 – 17 mạng, nhưng khi những giọng ca lạ, rất lạ, chưa từng nghe trên phương tiện truyền thanh truyền hình đang cao hứng thì còn khoản 8 mạng. Dự trù 150k/mạng
Xong thì đi về, có thể làm tăng cuối thì còn khoản 3-4 mạng. Thường là baby, phan đang tèo (nếu đi một mình), rồng lửa và....... em.
Ai cũng có thể tham dự, cần quái gì cứ phải sáng trưa chiều tối. Gần 600 mạng iu ford làm sao mà chiều hết được. Chiều thế có khác nào Chiều Xuân

10/12/09
500
0
0

Mem mới nào kẹt từ trưa đến sáng hôm sau thì xin ra mắt cafe sáng, chung cuộc chỉ cần thỏ thẻ: Để em trả phần này, coi như ra mắt. Liên lạc bác Tien Chọt, mợ To. Xong.
Mem mới nào kẹt từ sáng đến trưa, chiều tối kẹt tiếp đến sáng hôm sau thì xin ra mắt buổi trưa với nhóm Xích chặt vào. Chung cuộc chỉ cần thỏ thẻ: Để em trả phần này, coi như ra mắt. Liên lạc bác Share Allnight without condom, Huỳnh bán hoa without condom. Xong.
Mem mới nào chi rảnh từ chiều tối đến tối thì tham gia off tại quán là. Không cần thỏ thẻ, cứ quát: 2 Chivas đóng đủ nha mấy Pa. Liên lạc bác Rồng xệ. Xong
Mem mới nào chi rảnh từ khuya cho đến sáng hôm sau thì quá dễ: chia đều, nghe đâu bỏ đó, thấy đâu sướng đó, phê đâu booked đó. Cũng xong, đường ai nấy đi, nhà ai nấy về.

ronglua nói:
Trương Đức Hải nói:
Em nói thiệt em hông có xe .em off bằng 2 bánh được không các bác mà off cape hả các bác ??

2 bánh thì duyệt chứ cà pê thì không được rùi bác ui! Cà Pê thì khó mà "Đưa chén cay nồng" lắm bác! Nếu bác không uống được thì để cháu gái bác uống giúp cũng được mà...hihihi
:( oke ....ợi có lịch rồi em làm luôn ạ

Hạng B2
23/1/10
453
75
28

cô xuất ting dạo này to tiếng quá" kèo 23h đến 3h" em lo đào cho ,các bác cho danh sách bao nhiêu ng để biết điều đào nhé.