Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
xe_online nói:
Em kẹt nên chuyến này ko tắm Chivas cùng các Bác được rồi. Dành cho 1ly nhé.
Sao mà bác này vắng mặt đc chứ. Thứ bảy này số lượng tv mới ra mắt rất đông, nếu bác kg có mặt cứ việc tự phạt 2 chivas là ok.
1 là lỡ hẹn với tv mới, 1 là thất hứa với tv cũ, tổng là 2 chivas 18, nợ ghi là đã có còn cống phạt thì thời điểm tính sau.

Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
@ fiesta11828. Tvt, Bác Tuan râu ( gfm): không thấy dk vậy ta....kh có bac Tuan thì thiếu mẫu làm nền cho phong ảnh rồi

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Mấy bác này đăng ký...miệng với em rùi bác. Em đã cập nhật tên trong danh sách rồi đó.

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
Re:Tiệc ra mắt thành viện mới của chi hội FFC

công nhận hội các bác đông vui thấy mà ham ghê ah... chắc bán xe mua ford quá

Hạng B2
15/12/09
259
1
0
13
avcom nói:
xe_online nói:
Em kẹt nên chuyến này ko tắm Chivas cùng các Bác được rồi. Dành cho 1ly nhé.
Sao mà bác này vắng mặt đc chứ. Thứ bảy này số lượng tv mới ra mắt rất đông, nếu bác kg có mặt cứ việc tự phạt 2 chivas là ok.
1 là lỡ hẹn với tv mới, 1 là thất hứa với tv cũ, tổng là 2 chivas 18, nợ ghi là đã có còn cống phạt thì thời điểm tính sau.
Cái số ông Xe này đúng là khổ, sắp bị nhốt vào rọ rồi, còn mấy ngày tự do cuối cũng bị lôi đi đày đoạ, 2 tuần thất thểu trên con Ếch, rồi hì hục trả bài nữa, chắc về gãy mịa lưng

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

traunuoc nói:
Ford đang có chương trình giảm giá để hỗ trợ thành viên tham gia FFC mà bác... Bác phải nhanh chân lên không thì Ford lại tăng giá nữa đó...hehehe

Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây

ronglua nói:
traunuoc nói:
Ford đang có chương trình giảm giá để hỗ trợ thành viên tham gia FFC mà bác... Bác phải nhanh chân lên không thì Ford lại tăng giá nữa đó...hehehe

Hết tháng 6, FVL sẽ có chương trình tháng 7 hấp dẫn hơn :D