Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Chương trình hay thế này mà chả bao giờ mình được mời cả :(
Ah, chắc có lẽ chương trình hay nhưng chưa đủ "khủng" nên họ không dám mời Bác đó mà. Hà Hà Hà

ps: Bọn em cũng toàn tự đăng ký mà đi để có bài mà "tám" trên otosaigon.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
Hôm rồi test thử 3 em Cap, Co, Spark có mấy nhận xét sau:
1- Colo:
Thích: Xe dài nhưng bán kính quay rất hợp lý (chắc tại trục cơ sở ngắn), chiều ngang đường thử khoảng 7m quay đầu lun 1 phát
mấy nhóc ngồi sau phát bỉu ko dằn xóc gì mấy khi vào đường ổ gà.
Máy dầu nhưng rất êm, đặc biệt không có nghe tiếng rè rè đặc trưng.
lái phản ứng tốt khi vào ngoằn ngoèo
máy khá mạnh, em để số 3 ở tốc độ khoảng 25kmh thì chú em ngồi kế bảo nó tắt nhưng nó đá đểu : ko tắt, gầm lên 1 chút rồi vẫn bò tới như thường.
Không thích:
phải dừng lại mới gài cầu được
hộp số vô khá gằn
2- Cap :
Chạy nhìu òi nên chỉ nhận xét volant đầm hơn, bớt nhẹ.
3- SP:
Thích : tới tận bi chừ mới bít sp có thể gập phẳng hàng ghế sau, 2 nhóc nhà em nằm vô tư
bảng đồng hồ rất đẹp
tay lái phản ứng tốt, bán kính quay vòng rất nhỏ
cách âm tốt
Không thích: màu đỏ nội thất sơn láng bóng chả ăn nhập gì với đám còn lại, phải chi nó nhám như đợt máy 1.2 là tuyệt.
đèn báo rẽ nói có tích hợp nhưng người lái chả thấy sự hiện diện của nó.
khoảng chạy chân ga rất hẹp, mới khoảng 50 đã thấy kịch sàn. Theo giải thích của chú em event thì xe bị kẹt thắng phụ....Nếu có vấn đề thì event nên thay xe khác chứ chúng em trước khi thử có ký giấy giữ mạng đó nha.
Riêng bà cả nhà em không chịu lên chạy vì tưởng như Chevy Dạ Nam cho chạy hẳn ngoài đường, chứ chạy kỉu này thì ...hỏng thèm.
Sau cùng là củm ơn món wà của bác chủ CV Dạ Nam, món thứ 1 để dành cho bà cả, món thứ 2 rất cần khi đi đường dài, bất ngờ vì được ưu ái, ái ngại vì trốn ảnh wài.
Xin hết!

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Nhân tiện cũng có một thông báo nhỏ đến tất cả thành viên, những người yêu thích dòng xe GM.
Vừa rồi trong buổi test xe em có dịp được nói chuyện với bác Huy - bộ phận Marketing của GMVN, em đã trình bày rằng có một số thắc mắt của thành viên yêu xe GM đã được post trong diễn đàn otosaigon nhưng không được trả lời hay giải thích thỏa đáng thì bác ấy có trả lời cho em rất nhiều, nhưng em chỉ chốt lại là:
Tất cả mọi thắc mắt liên quan đến các dòng xe GM thì các thành viên nên vào General Motors VietNam Facebook để hỏi và sẽ được giải đáp một cách rõ ràng hơn.
Xin hết.

• Like
Reactions: HuynhDung214
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
cái này để tụi e ý kiến lại với MKT của GM Việt Nam nhen Bác Lơ!. Thiệt sự ngại quá :3dbachoc:
Uh, ý kiến lẹ đi.....nói GMVN tài trợ ít xăng cho GMFC đi off 2/9........chứ không bị ..................ban nick. kha kha kha.

• Like
Reactions: HuynhDung214