Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Vậy thống nhất hẹn hò uống cà phê ở đâu mấy bác? chổ nào vắng để GMFC nhà mình đậu xe chung.

Hạng B1
4/9/14
85
18
8
Miệng thì nói từ chức HT mà lúc nào cũng chỉ huy chỉ đạo với hô hào. Từ chức thì buông đi cho người khác làm. Ôm hoài sao người ta làm được.

• Like
Reactions: Poorguy
VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Miệng thì nói từ chức HT mà lúc nào cũng chỉ huy chỉ đạo với hô hào. Từ chức thì buông đi cho người khác làm. Ôm hoài sao người ta làm được.
Sao bác lại có ý kiến như vậy.Người ta có trách nhiệm với chi hội tới giây phút cuối cùng mà bác lại có suy nghĩ như vậy.Như 1 lần e đã nói em sinh hoạt với GMFC đã qua 5 đời HT khác nhau thì bác poor là người trăn trở và có nhiều tâm tư cho chi hội nhiều nhất.

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Dạ em cũng đang mong cho đến ngày bầu ra được HT mới, đó là lý do tại sao em lấy nick vpl em chơi. Bác hóng hớt cũng lâu rồi nên chắc cũng hiểu cách em chơi từ xưa đến giờ.
Lãnh đạo và nhiệt tình nó khác nhau bác ạ. Bác kết luận vậy liệu có đủ chính xác???