Thảo Luận tiida

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: tiida

Trích đoạn: Nissan

@kanz_min : bác chê em Tiida gì mà nặng thía !![8|] em thấy xe loại này nhập về chiếc nào bán sạch chiếc đó[8D].... vì có ai than phiền nhiều về em nó đâu :)
thì em thấy phong cách nó cổ quá, mà vuốt nó cũng ko mềm và cân xứng >.<
còn sedan thì ko thể chịu đc =..=

Hạng B2
13/12/06
119
7
18
www.ikinhdoanh.net

Phải cưỡi em Tiida Hatch back đi đã rồi nhận xét các bác ơi.

Ngồi lên xe ôm vô lăng rồi thì có nhìn thấy bên ngoài đâu, chỉ còn lại cảm giác đang điều khiển và làm chủ mà thôi.

Bác KyAnh911 đã thấy mến em này rồi thì nên ra saloon để sờ mó tận nơi. Nó đắt hơn các nhãn hiệu cùng size vì chất hơn.

Hạng B2
23/2/08
161
0
0

Em thì thấy Tiida lại rất đẹp, nhất là dòng sedan. Phần đầu có thể hơi xấu (mang nét giống Renault), nhưng phần mông theo em thì rất tuyệt
, đẹp hơn Vios nhiều
P/S: Có thể em hơi khác người, vì chỉ mình em thấy Tiida đẹp:D. Nhưng có một thực tế là dù xấu hay đẹp thì Tiida cũng là một trong số ít những dòng xe được bán trên toàn cầu (Âu, Á, Mỹ, Úc) của Nissan. Ngay cả ở quê hương Nhật cũng rất được chuộng

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Em cũng đã lái thử 1 đoạn, có tý cảm nhận và chỉ tiếc là mình chưa đủ xiền mà thôi...[8D], loạt xe tàu bên em nhập từ Yokohama về cho cty NamLong, ngó xe đẹp đấy chứ !:) ai lại nỡ chê thế [8|]

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Trích đoạn: kanz_min

em nghĩ bác mua Yaris ngon hơn, hy mua em Swift đi >.< Tiida đc cái rộng hơn 2 chiếc kia 1 chút thôi nhưng kiểu dáng xấu quá >.<

em mở dược cái thớt nào cũng bị kanz_min nhảy vô chê um sùm! chán quá! chắc chừa mở thớt thôi!
nhưng cũng xin nói thêm là tiida hatchback đẹp hơn con cóc yaris! ý em thế!

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Các mẫu thiết kế xe đều do tập thể các Kỹ sư ưu tú nghiên cứu kỹ lưỡng, có cả sự cạnh tranh trên thị trường [8D], vì họ đâu có ý định làm ra sản phẩm cho khách hàng chê bai đâu bác ! mỗi loại nó có tính ưu việt riêng của nó đấy chứ...
Vậy mọi sự chê bai tùy hứng, không có cơ sở nhiều khi sẽ làm nản lòng người có nhu cầu đích thực[8|].

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/5/08
167
0
0

Bác ấy chạy Vera thì chê Tiida là phải rồi :D

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Ừh nhẩy ! em Vera cù rù to thế kia trong em Tíđà bé tẹo... so sánh thế lào được :D:D không thích là fởi roài !![8D][8D]

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: kyanh911

em mở dược cái thớt nào cũng bị kanz_min nhảy vô chê um sùm! chán quá! chắc chừa mở thớt thôi!
nhưng cũng xin nói thêm là tiida hatchback đẹp hơn con cóc yaris! ý em thế!

ấy ấy dạ em ko có ý gì đâu, hix em trẻ người non dạ làm bác phật lòng ^^ cái tính em nó nghĩ gì nghĩ nói vậy ạ, bác bỏ qua cho em nhé ^^

@xenon + Nissan: có phải lí do em đi xe này mà chê xe kia đâu ạ, thì các bác cũng hiểu là mỗi người 1 gu mà =.= em chỉ nói suy nghĩ của em thôi ạ ^^

em xin lỗi các bác hihi ^^ bỏ qua cho em đừng nghĩ gì sâu xa nhá ^^