Hạng C
27/6/13
959
13
18
xe em cũng same như xe bác thôi, trung bình thì 10 ngày cũng tầm 1000k, đi khoảng 400 cây

Hạng B2
24/5/13
233
73
28
Vũng Tàu - SG
Mr.Boy nói:
DV ở VT e thì không tin được chỗ nào cả, bị gì cứ chui vàng hãng mà làm bác ơi...đơn giản như lót sàn còn làm dập dây camema lùi nữa:mad:...ý kiến cá nhân e...
Dạ đúng, em là nạn nhân đó bác, hic hic !

Hạng B2
24/5/13
233
73
28
Vũng Tàu - SG
Mr.Boy nói:
rongconvt nói:
Nếu mà đường Vũng Tàu mà bác đi 10.8 l/100 cây là hơi tốn xăng đấy bác à, con của bác đi tầm 8-9l/100 cây đường vũng tàu là vừa, con 2.0 của em đi trong Vũng Tàu cũng khoảng 10-10.5L/100 cây thôi

Để ý trong phố chi cho hại não bác ơi:confused:, xe e mỗi tuần hết 500k tiền xăng trong Tp.VT...
ngày xưa e đi Morning cũng thế
, nhiều khi ngồi nghĩ M3 same same xăng với Morning..
Ford bây giờ cũng tiết kiệm xăng rồi mà bác rongcon

Em đổ 1tr, chạy được khoảng 480 km (xăng A95).

Hạng B2
5/11/12
222
47
28
Vũng Tàu
Mr.Boy nói:
rongconvt nói:
Nếu mà đường Vũng Tàu mà bác đi 10.8 l/100 cây là hơi tốn xăng đấy bác à, con của bác đi tầm 8-9l/100 cây đường vũng tàu là vừa, con 2.0 của em đi trong Vũng Tàu cũng khoảng 10-10.5L/100 cây thôi

Để ý trong phố chi cho hại não bác ơi:confused:, xe e mỗi tuần hết 500k tiền xăng trong Tp.VT...
ngày xưa e đi Morning cũng thế
, nhiều khi ngồi nghĩ M3 same same xăng với Morning..
Ford bây giờ cũng tiết kiệm xăng rồi mà bác rongcon
Hiiiii Vấn đề xăng là một vấn đề nóng bỏng đó bác Boy. Đi ít còn được chứ nhiều là thấy nó mệt mỏi lắm. Xe chấm nhỏ mà ăn xăng hơn xe chấm lớn của đám bạn thấy nó cười
.
bác boy hôm nào giao lưu tý nhỉa. Đến tháng 9 các anh Mazda biên hòa lại dạo phố vũng tàu nè. Anh em mình tụ họp bàn cách đổi xe đi

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
VungtauFun nói:
Mr.Boy nói:
rongconvt nói:

Để ý trong phố chi cho hại não bác ơi:confused:, xe e mỗi tuần hết 500k tiền xăng trong Tp.VT...ngày xưa e đi Morning cũng thế
, nhiều khi ngồi nghĩ M3 same same xăng với Morning..Ford bây giờ cũng tiết kiệm xăng rồi mà bác rongcon
Hiiiii Vấn đề xăng là một vấn đề nóng bỏng đó bác Boy. Đi ít còn được chứ nhiều là thấy nó mệt mỏi lắm. Xe chấm nhỏ mà ăn xăng hơn xe chấm lớn của đám bạn thấy nó cười
. bác boy hôm nào giao lưu tý nhỉa. Đến tháng 9 các anh Mazda biên hòa lại dạo phố vũng tàu nè. Anh em mình tụ họp bàn cách đổi xe đi

Tại vì nhức đầu nên mới ko nghĩ tới đó bác..haha..
E hôm nay phải đi bám biển sống rồi, cuối tháng 9 mới ở nhà ăn chơi được...
Mấy bác ở nhà tiếp mấy e chân dài Mazda đổ bộ xuống VT nhé..hehe

[/quote]
Lại đi nữa rồi hả anh. Đợt này xuống không uống cafe với anh ròi....:(

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
quangvinhkia nói:
Lại đi nữa rồi hả anh. Đợt này xuống không uống cafe với anh ròi....:(

[/quote]

Ừ buồn quá đi

Hạng B2
24/5/13
233
73
28
Vũng Tàu - SG
Em thấy mấy bác hơi "lạc đề" rùi đó ! E thấy "ô tô VT" ở cuối đường Trương Công Định, gần sân bay cũng tàm tạm đó bác !

Hạng B2
5/11/12
222
47
28
Vũng Tàu
Xin hỏi bác "violeant" đả sửa ở đó lần nào chưa ah. Bác sữa ở đó thì bác sữa cái gì zậy?.
Bác có thể nói vài chút về bên gara đó không? Cụ thể về cách thức phục vụ. Chất lượng, đội ngũ nhân viên, cơ sở vật chất

Hạng B2
24/5/13
233
73
28
Vũng Tàu - SG
Em thấy cũng có vẻ pro hơn những garage khác ở VT, chắc chuyên làm đồng sơn thui bác ạ! Cũng có liên kết với BH liberty nữa! Bác đến chắc sẽ rõ hơn! Hôm trước có ông bạn đi sơn lại bên toy nói là ở đó làm ẩu hơn bên này, có lẽ vì bê n toy quá đông khách chăng?