4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Hôm vừa rồi, đi Long An về bị chém hư luôn cái vỏ (về Lý Thái Tổ mua hết 3tr3), phân tâm thế nào thay bánh xong lại bỏ quên luôn cái chìa khóa tắc-kê bên vệ đường, mất luôn, hix!
Tuy chỉ là vật dụng nhỏ, nhưng tiếc là đồ theo xe, 4 năm nay xài có 2 lần là mất, nên e muốn bác nào biết chỗ hoặc có mối bán chỉ dùm, ngày xưa còn hãng Nissan Tân Sơn Nhất gần nhà thì có thể vô đó kiếm, giờ nó dời đâu mất tiêu.
Cám ơn đã xem tin!

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Xe bác Navara đời bao nhiu nhỉ, bác hỏi cái chìa khóa mở tắc kê bánh xe phải ko bác ?
để e hỏi dùm bác cho. Bác ở đâu ạ ?

Hi bác!
May quá, mềnh vẫn chưa tìm được. Đúng rồi bác, chìa khóa mở tắc kê bánh xe, màu đen, Navara đời 2011.
Mềnh ở Phú Nhuận, HCM!
Tks bác trước nghen!

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
hello bác,
mình tìm ở hãng mà tụi nó hok có bán lẻ với lại hok có sẵn vì mấy cái này ít ai hư hay mất lắm bác.
Tuy nhiên thì cũng có tin vui cho bác là e tìm được chỗ bán lẻ ạ. Cái này hàng chính hãng luôn nha. Bác coi dùm e trên diagram bác mất đoạn nào nó bán đoạn đó luôn á. Giá mỗi cái là $20 ship thì combine ship với hàng e về nếu bác ko gấp thì khoảng $12 nữa ạ.
Còn giải pháp nữa là bác ra khúc An Dương Vương với Trần Bình Trọng, hoặc ra Tạ Uyên bác rảo chút xíu là có cho bác. Giá rẻ bèo luôn :D nhưng ko rõ là có cây giống vậy cho bác ko thôi ạ
Tìm mua chìa khóa tắc - kê Navara!

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
hello bác,
mình tìm ở hãng mà tụi nó hok có bán lẻ với lại hok có sẵn vì mấy cái này ít ai hư hay mất lắm bác.
Tuy nhiên thì cũng có tin vui cho bác là e tìm được chỗ bán lẻ ạ. Cái này hàng chính hãng luôn nha. Bác coi dùm e trên diagram bác mất đoạn nào nó bán đoạn đó luôn á. Giá mỗi cái là $20 ship thì combine ship với hàng e về nếu bác ko gấp thì khoảng $12 nữa ạ.
Còn giải pháp nữa là bác ra khúc An Dương Vương với Trần Bình Trọng, hoặc ra Tạ Uyên bác rảo chút xíu là có cho bác. Giá rẻ bèo luôn :D nhưng ko rõ là có cây giống vậy cho bác ko thôi ạ
View attachment 416573

May quá, mình mất cái cái chìa khóa tắc kê, trên hình là cái số mang số 99545 (thứ 2 từ trái qua đó bác).
Như vậy tổng chi là 32$ phải ko bác, mình oki ngay, 1 là bác pm số TK, mình sẽ chuyển trả, 2 là mình sẽ cho địa chỉ cụ thể làm tin, khi nào có bác tới sẽ nhận luôn, cám ơn bác trước!

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
May quá, mình mất cái cái chìa khóa tắc kê, trên hình là cái số mang số 99545 (thứ 2 từ trái qua đó bác).
Như vậy tổng chi là 32$ phải ko bác, mình oki ngay, 1 là bác pm số TK, mình sẽ chuyển trả, 2 là mình sẽ cho địa chỉ cụ thể làm tin, khi nào có bác tới sẽ nhận luôn, cám ơn bác trước!
ok bác, e cũng sắp đặt về vài món cho con Càmry còi nhà em. quên nữa bác pm em số phone với để nc cho dễ.