Hạng F
29/10/16
11.616
22.418
113
Pháp
Khổ thật e nói mỗi câu chính hãng của AMG là nhớt chính hãng mec dùng cho dòng AMG. Các bác bắt bẻ e quá. Có khách hỏi thì e không biết e lên đây hỏi thôi chứ e tiền đâu đi mec :D
Có điều là bác cứ vào trong trang mercedes mà mua là chắc chắn 100% có, nếu đặt từ bên Đức cũng có luôn .
Tìm mua nhớt chính hãng AMG, bác nào biết chia sẻ cho bác nào chưa biết

Chỉ cần tìm trong gu gờ là ra một đống luôn

Tìm mua nhớt chính hãng AMG, bác nào biết chia sẻ cho bác nào chưa biết
Quang trọng là chịu bỏ tiền mua , Ủa bác là dân sales mà không tìm nhỉ ?

Có câu : có tiền mua tiên cũng được .... trừ thời gian và cái mạng :):):)

Tập Lái
25/4/21
34
9
8
25
VN có xe AMG xịn hả các bác? mình tưởng chỉ vỏ AMG thôi
Có điều là bác cứ vào trong trang mercedes mà mua là chắc chắn 100% có, nếu đặt từ bên Đức cũng có luôn .View attachment 2594471

View attachment 2594472 Quang trọng là chịu bỏ tiền mua , Ủa bác là dân sales mà không tìm nhỉ ?

Có điều là bác cứ vào trong trang mercedes mà mua là chắc chắn 100% có, nếu đặt từ bên Đức cũng có luôn .View attachment 2594471

View attachment 2594472 Quang trọng là chịu bỏ tiền mua , Ủa bác là dân sales mà không tìm nhỉ ?

Em cảm ơn bác nhiều. E cũng có tìm. Thấy có một vài người bán hàng rong trên mạng bảo đảm nhớt xịn mà không biết có chỗ nào xịn, yên tâm hơn không nên mới lên hỏi các bác :) :) :)

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Em cảm ơn bác nhiều. E cũng có tìm. Thấy có một vài người bán hàng rong trên mạng bảo đảm nhớt xịn mà không biết có chỗ nào xịn, yên tâm hơn không nên mới lên hỏi các bác :) :) :)
Hàng rong thì chắc xui nhiều hơn hên rồi.

Hạng F
29/10/16
11.616
22.418
113
Pháp
Bác dùng AMG mà lại hỏi bán hàng rong là sao ? Chưa hiểu ý lắm, :):):):) .

Nếu viết hàng rong thì cũng tuỳ nhiều hãng khá nổi tiếng (web), từ EU bên US cũng có . Chỉ có điều là cần tìm hiểu thêm mà thôi. Còn các hãng như Amazon, Wish là những trang web đại trà, mua đồ linh tinh lung tung. Nên tìm những trang web chuyên về xe cộ thì tốt nhất

• Like
Reactions: vankhanh98
Tập Lái
25/4/21
34
9
8
25
Bác dùng AMG mà lại hỏi bán hàng rong là sao ? Chưa hiểu ý lắm, :):):):) .

Nếu viết hàng rong thì cũng tuỳ nhiều hãng khá nổi tiếng (web), từ EU bên US cũng có . Chỉ có điều là cần tìm hiểu thêm mà thôi. Còn các hãng như Amazon, Wish là những trang web đại trà, mua đồ linh tinh lung tung. Nên tìm những trang web chuyên về xe cộ thì tốt nhất.
Vâng em cảm ơn bác.