Luật Giao Thông Tìm người rút hồ sơ

Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té
RE: Tìm người rút hồ sơ

Trích đoạn: thanhpx

Trích đoạn: tintin_tete

Em xin tặng bác số DT của anh Cò này : Phương : 0908424919, đừng nói gì hết nhé, 2 ngàt có bộ hồ sơ cho bác, chi phí 1Tr nhé (hỏng biết có tăng ko)
Các Bác nào cần thì cứ thử xem nhưng em tin là tgian không nhanh và không có giá như Bác đưa. Em làm cuối 2006 tại 282 tốn 1 triệu và 3 ngày workingday-đưa trực tiếp cho Bác ngồi nhận hồ sơ luôn không qua cò:D. Nếu qua cò là 1,2 triệu mà đến 4 ngày workingday lận.
Qua cò thì đúng 4 ngày tại 282, em mới hỏi bao rút đăng kiểm luôn hết 1tr4 (chưa trả giá):D

Hạng C
4/12/06
579
15
18

Các bác yên chí , Em vừa đi rút hồ sơ xe em từ Saigon về . Em mua chiếc tải nhẹ từ năm 2003 qua tay cò , giấy mua bán đã được chủ xe ký có ra quận chứng nhân . Vừa rồi có thông tin sẽ phạt những xe chưa sang tên nên em cũng hơi lo , vì thế em lên SG tìm người chủ cũ của chiếc xe em hiện đang sỡ hửu thì không găp, chỉ xin được số phone . Mục đích của em là nhờ người đó ký lại giấy mua bán xe vào thời điểm này cho hợp lệ . Về nhà em gọi điện thoại thì nhận được 1 lời từ chối hết sức phủ phàng : kHÔNG KÝ GIẤY TỜ GÌ HẾT, XIN ĐỪNG LÀM PHIỀN TÔI NỮA .
Trước đó , khi đi rút hồ sơ cho chiêc Ford em có tìm hiểu sơ với 1 Đ/C cò thì nghe được giá cả thế này : Công chứng không cần có mặt của chủ xe cũ : 2 T5 , rút hồ sơ nhanh trong vòng 3 ngày là 1350000 VND .
Với tâm trạng hết sức lo lắng và bất an , em quyết định đến gặp Đ/C công an làm hồ sơ . ( Em là tài xế xe tải nên các bác cũng biết em kiêng kỵ XXX thế nào ) Nhưng : Một lời như cởi tấm lòng " Hóa ra tiền hung mà hậu cát ...
Giấy mua bán xe ký năm 2003 vẫn được rút hồ sơ mà không tốn đòng xu cắc bạc nào hết .
Với kinh nghiệm bản thân như thế em muốn chia sẻ với các bác lời của Đ/C công an nhận giải quyết hồ sơ : "Các anh đừng nghe lời của mấy thằng cò mà tiền mất tật mang " .
Thứ năm này em đi nhận hồ sơ , về Vũng tàu xin cấp bảng số , phạt phiếc bên thuế thế nào em thông báo tiếp ....

Tập Lái
20/8/06
35
111
33

Em cũng vừa đi rút hồ sơ ở 282 Nơ Trang Long ngày 6/8.tại phòng số 7 có một anh Trung tá tóc hoa râm rất nhẹ nhàng hướng dẫn.Lâu lắm mới gập một XXX dễ chịu như vậy.Thủ tục đơn giản cực kỳ.Các bác nên tự làm, đừng qua cò nhé.

Hạng B2
10/3/08
178
0
16

Bác rút hồ sơ ở công an xong. Lấy hồ sơ đó cùng với sổ đăng kểm đến nơi quản lý sổ rút hồ sơ kiểm định luôn. Không jì khi về công an rút mà đăng kiểm chưa rút thì đi lại lần nữa là vất vả lắm.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: songnguyen

Trích đoạn: thanhpx

Trích đoạn: tintin_tete

Em xin tặng bác số DT của anh Cò này : Phương : 0908424919, đừng nói gì hết nhé, 2 ngàt có bộ hồ sơ cho bác, chi phí 1Tr nhé (hỏng biết có tăng ko)
Các Bác nào cần thì cứ thử xem nhưng em tin là tgian không nhanh và không có giá như Bác đưa. Em làm cuối 2006 tại 282 tốn 1 triệu và 3 ngày workingday-đưa trực tiếp cho Bác ngồi nhận hồ sơ luôn không qua cò:D. Nếu qua cò là 1,2 triệu mà đến 4 ngày workingday lận.
Qua cò thì đúng 4 ngày tại 282, em mới hỏi bao rút đăng kiểm luôn hết 1tr4 (chưa trả giá):D
Bác làm giá đó quá rẻ rồi! HN rút giấy tờ SG 3,5 tr bác ạ!

Hạng B2
23/2/06
295
2
36
Hà nội

Tôi vừa thuê cò rút HS từ Đà nẵng ra HN hết 2tr bao gồm công chứng ko có mặt và rút sạch giấy tờ thời gian mất đúng 1 ngày + 2 ngày gửi CPN vào, ra.