Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Thôi xong ... vậy mà hôm qua vẩn còn cưa cẩm mấy em phục vụ :
" Em như là dĩa đồ lòng,
Anh như xị đế thơm nồng bên em ...":)
Thời oanh liêt còn đâu ...?!?:(

10/12/09
500
0
0
Gã họ manu tên hoangyen không nên tài cán chi
Vác cuốc rêu rao "chết đâu chôn đó"
Trong cơn say đã có thể coi muôn vật ngang nhau
Đến lúc chết hà tất phải nghĩ tới hình hài
Mộ cổ nghìn năm gai góc mọc đầy
Đường quan muôn dặm nhiều gió bụi
Sao lại lấy trong sạch, tỉnh táo mà nhìn việc đời
Để như cánh bèo trôi giạt thật đáng thương thay

Hạng C
17/4/05
735
5
18
babydriver nói:
Trưa, điện thoại tâm sự Manu, buồn các Bac ạh. Đời thằng đờn ông có bao thú vui đâu mà Bac sỹ cấm hết rồi. Rượu, beer, thuốc lá, cafê đá...haha cả đờn bà nữa :D Em thì em cắn lưỡi chết mịa cho rồi :( Ôi! Tửu, sắc, cầm thiếu một trong ba mình không còn là....người ta. Buồn thay ! Buồn thay !
Baby chỉ xúi bậy, cắn lưỡi cái gì?
BS cấm mấy thứ kia - kể cả đàn bà, nhưng mà không có cấm... "con gái"!
Dzui lên đi Manu ơi!

Hạng D
12/9/09
3.760
3.260
113
49
PTSC - HCMC
connectingpeople2006 nói:
Gã họ manu tên hoangyen không nên tài cán chi
Vác cuốc rêu rao "chết đâu chôn đó"
Trong cơn say đã có thể coi muôn vật ngang nhau
Đến lúc chết hà tất phải nghĩ tới hình hài
Mộ cổ nghìn năm gai góc mọc đầy
Đường quan muôn dặm nhiều gió bụi
Sao lại lấy trong sạch, tỉnh táo mà nhìn việc đời
Để như cánh bèo trôi giạt thật đáng thương thay
Té ghế với Bác Conect, Bác làm điếu văn hay ra phết nhẩy

10/12/09
500
0
0
Ơ, bác phan đổi cả chữ ký rồi à? Không tu sạch chai nữa sao? ấy, sao sớm bỏ cuộc chơi thế? Hay thấy bác manu rồi hồn siêu phách lạc sợ khi Chán cơm, Thèm đất, Thích nghe kèn lại chợt nhớ đến một câu hát : Triệu người quen, có mấy người thân? Khi lìa bàn (nhậu) có mấy người đưa (về)? nên giờ than vãn thế hử!!!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Ơ, bác phan đổi cả chữ ký rồi à? Không tu sạch chai nữa sao? ấy, sao sớm bỏ cuộc chơi thế? Hay thấy bác manu rồi hồn siêu phách lạc sợ khi Chán cơm, Thèm đất, Thích nghe kèn lại chợt nhớ đến một câu hát : Triệu người quen, có mấy người thân? Khi lìa bàn (nhậu) có mấy người đưa (về)? nên giờ than vãn thế hử!!!!
Mình không nên làm mất mặt ngùơi nhà thế chứ bác:D:D

10/12/09
500
0
0
F1racer nói:
Mình không nên làm mất mặt ngùơi nhà thế chứ bác:D:D
Bác phan duoc cử qua FIFC làm hạt nhân nòng cốt thúc đẩy phong trào của FIFC. Bác manu duoc FIFC cử đi tu nghiệp ở FFC, khi xong khóa huấn luyện sẽ trở lại công tác ở FIFC. Đây là công tác trao đổi cán bộ giữa 2 chi hội. Nhưng bác manu mới tham gia có vài buổi thì đã có Cáo phó. Chẳng biết bác phan có thấy đó mà rét nên đổi luôn cả chữ ký, không chịu tu sạch chai nữa.

10/12/09
500
0
0
manuhoangyen nói:
Chúng tôi vô cùng thương tiếc báo tin: chồng, anh,cha và con chúng tôi là MANUHOANGYEN sau một thời gian dài ăn nhậu, nay đã đau bao tử vào lúc 23h37 phút. Kể từ giờ phút này trở đi MANUHOANGYEN sẽ tạm ngưng tham gia tất cả CÁC CHƯƠNG TRÌNH OFF để điều trị bịnh. :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
...........
Một hôm nào đó
Như bao hôm nào
Ma nữ hoàng yến
Thẳng tiến bờ kè

Nhảy vào bàn nhậu
Ken khui vèo vèo
Sức khỏe còn tốt
Sợ chi hiểm nghèo?

Bỗng người khó ở
Thôi rồi bác ơi
Ông doctor phán
Bao tử mày tèo

Ma nữ tái ngắt
Vậy là đi tong
Công phu thăng hạng
Từ Cháo lên Cơm

Bia ơi, còn không?
(Xin lỗi nhà thơ Tố Hữu)

Hạng B2
23/1/10
453
75
28
Gia đình chúng em vô cùng cám ơn các bác đã đến chia buồn với gia đình. Em xin hẹn với các bác sau 3 tháng em sẽ đội mồ sống dậy, còn bây chừ nếu có off cafe em xin xuất hiện còn nếu cuộc vui nào có liên quan đến bẻer rượu cho phép em dc vắng mặt vì em biết rằng em không có bản lĩnh để nhìn các bác zdoo zdoo đâu. Nếu lỡ vào một ly thì bỏ Bu em.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Ngôn từ châm biếm, ẩn ý thâm sâu, kẻ tung người hứng. Phen này FFC định làm bẽ mặt FIFC đây mà. Manu ơi là Manu, rút cái kinh nghiệm nhé, có gì pm nhau là được rồi. Cũng non nửa năm "tay bo" FFC, em Bac kề vai sát cánh, giờ lúc cao trào, đây lúc xếp hạng mà bỏ cuộc coi sao đặng. Thôi thì, "sẩy cha còn chú...", em đem chút sức còn lại quyết phen sống mái, không để họ khinh cười, mình đang nằm trên mà. Kính Bac !