Hạng B2
24/9/10
313
0
0
vưỡn chưa thấy nhân vật chính ra giải trình, nếu đúng cứ xin chúc mừng trước vậy

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
lão Huy Dmax có bao giờ "on nai" đâu mà giải với trình, cứ ĐT alo trực tiếp thì sẽ đc giải đáp thôi nhá.
Oài, chú rể và cô dâu nào mà lựa xe này làm xe bông trong ngày trọng đại thì cứ gọi là đi óp rốt suốt  thôi nhờ :D
...đại loại: em có nguyện theo anh óp rốt trong suốt quảng đời còn lại hay không.....
hay là: anh và em cứ như tời và cản ý nhể

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Thế mới biết dân offroad các bác ...ểu thật , thấy bạn bị mắc lầy mà không cha nào chịu cứu mà còn đứng đó chỉ chỏ chúc mừng .

Liệu có phải vì phóng nhanh quá tốc độ ... gây hậu quả nghiêm trọng gì đó không bác Huy Dmax ơi ???
Nói để AE còn biết .... mà chúc mừng luôn thể .

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
WhiteWolf nói:
Mới lúc nãy khoảng 5h30 , khi chở F1 và bà cả đến ngã tư Cây Trâm với đg vô chùa Nghệ Sỹ thì em thấy chiếc " Nai Tơ " Dmax 54V - 9939 mà người lái hình như là Offroader Diễm thì phải ? ( tại mặc khăn đống áo dài của cô dâu :D ) Trên xe gắn bó bông to lắm , mấy đứa học sinh cứ chỉ trỏ " cô dâu lái xe kìa tụi bây ơi " :D . Vì có việc với lại xe đi qua nhanh nên em ko theo đc , nay em lập thớt này để mong biết đc sự việc ? Có bác nào biết thì vô comment để em biết với , em xin cám ơn trước  , ko phải em nhiều chuyện mà 1 chuyện vui như vậy thì nên chia sẻ phải ko các bác

P/S : Chúc mừng hạnh phúc trăm năm của 2 bạn , mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến cho cuộc sống mới - cuộc sống lứa đôi .

hihihi...dzậy bác thấy em nai tơ ấy có làm lại "hàm răng" trước chưa...chưa làm răng mà làm xe bông thì....

Hạng B2
5/8/10
492
12
18
TpHCM

hihihi...dzậy bác thấy em nai tơ ấy có làm lại "hàm răng" trước chưa...chưa làm răng mà làm xe bông thì....

[/quote]
Em nó làm răng rồi bác ạ :D , tối quá nhìn ko rõ nhưng hình như hiệu ARB chuyên dụng của các bác Offroader nhà mình ;) . Mà thật từ khi sinh ra tới giờ lần đầu tiên em thấy đám cưới mà xe dâu là xe offroad :D , xe dâu từ Limousine -> xích lô em đều đã thấy ngoài đg hay trên mạng , đúng là quá độc

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
WhiteWolf nói:

Em nó làm răng rồi bác ạ :D , tối quá nhìn ko rõ nhưng hình như hiệu ARB chuyên dụng của các bác Offroader nhà mình ;) . Mà thật từ khi sinh ra tới giờ lần đầu tiên em thấy đám cưới mà xe dâu là xe offroad :D , xe dâu từ Limousine -> xích lô em đều đã thấy ngoài đg hay trên mạng , đúng là quá độc

[/quote]
hihihi..dzậy mới độc...mới đúng đẳng cấp offroad chứ

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Chắc là dâu phụ chở dâu chính chứ gì bác, trước kia nhân viên em nó còn mượn xe cty là ford ranger chạy trong công trường hầm đá còn cả luôn các rơ moc (vì hôm đó không biết kẹt gì mà tháo hoài không ra đành để chở vali cho cô dâu luôn) nhưng sau này nhìn lại hình thấy rất vui ngộ ngộ vậy mà!!!!

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Chị của Bac Diễm kết hôn chứ không phải Bac ấy :D Lão HuyDmax còn rong chơi suốt mà

Hạng B2
5/8/10
492
12
18
TpHCM
babydriver nói:
Chị của Bac Diễm kết hôn chứ không phải Bac ấy :D Lão HuyDmax còn rong chơi suốt mà
Cám ơn bác baby đã thông báo
. Hôm qua thấy 2 ng đều mặc như nhau ( cùng áo dài - khăn đống ) đâm ra ko biết là ai mới là cô dâu :D , trời thì tối mà lại đông xe nữa nên bị " quáng gà " . Xin lỗi các bác vì đã làm " nhiễu " thông tin :D