Tập Lái
13/8/18
20
105
28
38
em chưa đi con nào có Lim cả nhưng đi ACC thì ko để ý chân ga phát là lố liền, ko cần kickdown luôn :( ko biết lim có fix cái này ko hay kickdown nó mới lên?

Tập Lái
2/4/19
37
31
19
TP.HCM
Cá nhân em thì lại thích CC hơn vì bỏ hoàn toàn chân ga, chỉ rà chân thắng. Khi muốn tăng ga thì nhấn phím trên vô lăng là chiếc xe lại đạt đến tốc độ đã set. Ngoài ra, khi vượt, cũng chỉ cần nhấn phím, xe từ tốc độ đang giảm sẽ nhanh chóng lấy lại tốc độ đang set để vượt mà ko bị quá tốc độ. Đúng sai gì các bác chi sẻ thêm giúp em.

Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
tính năng này vô tác dụng ở vn. đang cho chạy 80, cái chuyển sang 60 và 80. ôi tự chạy bằng chân cho khỏe.

Tập Lái
23/8/11
10
10
3
Trước e ko biết và cũng ko quan tâm limit control là gì, vậy mà mua trúng con Vitara 2016 xài một lần ghiền luôn, giờ e thao tác gọi là điêu luyện luôn, từ 120 xuống 80 xuống 60 đều set phát một rồi thong thả lướt nhẹ qua mấy xe khác.
Giờ em đang có kế hoạch nâng cấp mà ko biết dòng nào suv, cuv trên dưới 1t có chức năng này hả mấy bác? Lướt sơ thấy chỉ có creta bản cao nhứt, ngoài ra forester, santa fe, cr-v đều ko có.
Gì cũng được chứ nguyên bản không có thì e thà đi xe cũ

• Like
Reactions: xuandinh87
Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
Trước e ko biết và cũng ko quan tâm limit control là gì, vậy mà mua trúng con Vitara 2016 xài một lần ghiền luôn, giờ e thao tác gọi là điêu luyện luôn, từ 120 xuống 80 xuống 60 đều set phát một rồi thong thả lướt nhẹ qua mấy xe khác.
Giờ em đang có kế hoạch nâng cấp mà ko biết dòng nào suv, cuv trên dưới 1t có chức năng này hả mấy bác? Lướt sơ thấy chỉ có creta bản cao nhứt, ngoài ra forester, santa fe, cr-v đều ko có.
Gì cũng được chứ nguyên bản không có thì e thà đi xe cũ
LIM là tính năng bắt buộc ở châu âu. Bác tìm xe xuất xứ Âu sẽ dễ tìm hơn. Ko thì Merc mà quất, Merc E từ đời Tống 2004 đã có LIM rồi.

• Like
  • Haha
Reactions: Katecka and Osin
Tập Lái
14/11/14
4
0
1
40
cho mình hỏi kích hoạt tính năng speed limit ở đâu vậy các bác?