Thảo Luận Chung Toàn bộ gãy

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
RE: Toàn bộ gãy

Em nghĩ là Báo phang ống nước vào tai xe đấy chứ, hậu quả là 1 cái cong 1 cái gãy:D:D:D

Mới nhìn tưởng con INN đen của ông bạn:D:D:D...thằng này đi ăn hàng khg coi ngày...bị chụp hình từ đầu tới đuôi luôn:D...đáng.

Trích đoạn: Nguyen

Em nghĩ là Báo phang ống nước vào tai xe đấy chứ, hậu quả là 1 cái cong 1 cái gãy:D:D:D

Em cũng nghĩ phang vào tai:D

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Sao bác không chụp ảnh cái bộ phận va chạm với cái tuýp nước này luôn???
Gãy thế không biết có hàn được không nhỉ? Bọn này bẻ kiểu gì mà nhanh thật, bác Páo đã chuẩn bị trước rồi mà nó vẫn kịp bẻ rời cái tai ra!

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Trích đoạn: Yip

Sao bác không chụp ảnh cái bộ phận va chạm với cái tuýp nước này luôn???
Gãy thế không biết có hàn được không nhỉ? Bọn này bẻ kiểu gì mà nhanh thật, bác Páo đã chuẩn bị trước rồi mà nó vẫn kịp bẻ rời cái tai ra!
Ây dà, phải đợi nó ra tay thì mình mới có cớ uýnh nó chứ, nó mới rờ rờ, lảng vảng mà mình chơi nó có khi nó cãi chày cối thì mình phạm luật đấy.

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Bác cho em hỏi là ống tuýp đấy của bác là thằng trộm bẻ gương gãy, hay là bác vụt thằng trộm gãy ống tuýp;);););)

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net

Bác báo nhìn liễu íu đào tơ thế mà cũng dzữ dzội bắt cướp nhỉ . Dù sao cũng chia buồn cho cái tai của vợ 2 bác

Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113

chiếc 4b đó là chiếc gì thế bác.Ko biết con civic nhà em có nằm trong list của bọn nớ không [&:][&:][&:]