Hạng C
16/4/13
533
383
63
Mùa này săn mây được không mọi người. Ô tô thì đi chỗ nào tiện nhất, còn nếu không thì có thể thuê xe máy

Hạng F
18/2/13
5.653
13.864
113
Saigon & Dalat
FWD vô nỗi k bác, Outlander
Đừng gầm thấp như sedan là cứ vào thôi, đồi cỏ hồng bên này khá dể đi chứ không băng rừng như đồi bên kia hồ suối Vàng. Chạy đường Ankroet qua khỏi cơm lam Ayun một đoạn ngắn có ngã 3 lớn treo bảng KDL Thung lũng Vàng, rẽ phải, sẽ thấy ngay bên phải có con đường vào đồi cỏ hồng. Xe chỉ leo lên cái dốc nhỏ là tới rồi, cỡ taxi innova chở khách vào đây rất nhiều.

Hạng D
16/10/06
1.559
10.987
113
sites.google.com
Đừng gầm thấp như sedan là cứ vào thôi, đồi cỏ hồng bên này khá dể đi chứ không băng rừng như đồi bên kia hồ suối Vàng. Chạy đường Ankroet qua khỏi cơm lam Ayun một đoạn ngắn có ngã 3 lớn treo bảng KDL Thung lũng Vàng, rẽ phải, sẽ thấy ngay bên phải có con đường vào đồi cỏ hồng. Xe chỉ leo lên cái dốc nhỏ là tới rồi, cỡ taxi innova chở khách vào đây rất nhiều.

Lưu ý nếu hôm trước mưa to thì ko nên đi vì đường sẽ khá lầy lội.

Tập Lái
29/11/17
20
6
3
Hi mấy bác ơi,
Tình hình là ngày 6/7/8-tháng 11 này nhóm e 3 xe, Làm chuyến SG-ĐaLat, 5h sáng xp. Tụi bạn giao cho e lo tìm chỗ ăn uống dọc QL20.
Các bác mần ơn cho e xin vãi chỗ quán ăn sáng, cơm trưa với ạ,.quán ngon, ít bị chặt chém với ạ. Cảm ơn nhiều ạ!