Hạng D
13/7/10
1.059
13.963
113
OK bác 3ms, bác cứ đi sớm 10 lon là đẹp .
3ms nói:
tranh thủ đi sớm ghé ông hàng xóm chơi
DAEWOORACER nói:
Up cho hàng xóm .
gia phú nói:
nhà em số 33 Đường 30, Linh Đông, Quận Thủ Đức, đối diện dự án 4s2 Riversise .( đi kha Vạn cân qua cầu Gò Dưa, hỏi dán 4s2 / 0r gọi em 09 35 99 không không tám tám
T7 này 16 h nha các Bác

Các Bác ghi danh ...........:)
...........
...........
để em chuẩn bị .

5/9/11
671
166
43
Nhà bác Gia phú nằm trên đường Kha vạn cân, theo cách bố trí của CA thì mổi đầu đường sẽ có 10 chú CSCĐ từ bắc vào, thêm 2 anh GT, một anh có thẻ xanh để ngoắc xe, một anh lập biên bản không có đeo thẻ. Các chú CSCĐ thì lục soát xe, cả oto lẫn xe máy để tìm hàng nóng, đưa kèn cho tài xế thổi. Gay đấy, các bác đi nhậu nhẹt về phải hết sức cảnh giác. Lơ mơ là tết ở nhà đấy nhé.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
conectingpeople2011 nói:
Nhà bác Gia phú nằm trên đường Kha vạn cân, theo cách bố trí của CA thì mổi đầu đường sẽ có 10 chú CSCĐ từ bắc vào, thêm 2 anh GT, một anh có thẻ xanh để ngoắc xe, một anh lập biên bản không có đeo thẻ. Các chú CSCĐ thì lục soát xe, cả oto lẫn xe máy để tìm hàng nóng, đưa kèn cho tài xế thổi. Gay đấy, các bác đi nhậu nhẹt về phải hết sức cảnh giác. Lơ mơ là tết ở nhà đấy nhé.
Ngõ vào Sài Gòn qua cầu Bình Triệu là điểm nóng chốt chặn, bời vậy em mới nói là nhậu từ 12g tới 17g là đẹp.

5/9/11
671
166
43
babydriver nói:
conectingpeople2011 nói:
Ngõ vào Sài Gòn qua cầu Bình Triệu là điểm nóng chốt chặn, bời vậy em mới nói là nhậu từ 12g tới 17g là đẹp.
Nhưng chủ nhà còn phải đi đám cưới buổi trưa, có muốn nhậu thì phải chờ, ặc ặc, bác nhậu "quán bờ sông" từ 12h, chiều qua nhà Gia phú cứ gọi là "một công đôi việc"

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
babydriver nói:
conectingpeople2011 nói:
Thông tin bổ ích, đội ơn bác

Hạng B2
10/9/12
396
64
28
Oi! cơn cám dỗ lại đến...đang chống cự lại ma men ....dể xem...tuần này E bận làm phim VN xuân cho trường...nếu đi có mình hà...lại... "vào vội vàng ,về vật vã"....