Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: Tổng Kết & Rút Kinh Nghiệm Caravan Từ Sông Tiền Đến Núi Sam

Em cũng có lý do đột xuất, chúc ccá bác nhậu vui zẻ:D

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

Trích đoạn: otohanoi

mong đừng bác nào tèo như mấy anh dân tộc này nhé:D . Một lần nữa mong các bác thông cảm , chiều ngày 10/4 mới có rượu các bác ạ , thôi để cuộc vui sau dùng các bác nhé . Chúc các bác vui vẻ .

@ otohanoi:Bác hoàn toàn yên tâm nhé,không phải lăn tăn gì cả.ACE FFC uống rượu đã đạt tơí trình độ thượng thừa rùi,:D:D
còn chẳng may có tèo thì về nhà cũng phải 2 xoa 3 đập rồi mới tèo bác ạ.Em vừa nhậu về này mà vẫn tám được với bác đấy.

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Sorry các bác , vì trục trặc ở khâu gửi hàng mà đến giờ này là 17h rồi mà rượu vẫn chưa vào tới SG được , thấy các bác vui nên em lại càng cảm thấy áy náy , có gì mong các bác lượng thứ:( . Sau đây là một bài viết hướng dẫn sử dụng trước khi dùng mong đừng bác nào tèo như mấy anh dân tộc này nhé:D . Một lần nữa mong các bác thông cảm , chiều ngày 10/4 mới có rượu các bác ạ , thôi để cuộc vui sau dùng các bác nhé . Chúc các bác vui vẻ .

[link]http://vietbao.vn/Doi-song-Gia-dinh/Cho-ruou-vung-cao/45176319/111/[/link]
Cảm ơn bác đã gửi quà cho FFC

Hôm nay rượu chưa vào SG thì mai sẽ vào, rồi sẽ lại có offline đón chào quà tặng phương xa của bác chứ :D

Hạng D

Hôm nay rượu chưa vào SG thì mai sẽ vào, rồi sẽ lại có offline đón chào quà tặng phương xa của bác chứ
Em cảm ơn bác đã thông cảm cho em :(.

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: sushi3t

Báo cáo các bác sáng nay em vừa chuyển 15T6 vào TK của bác Dragonman rồi,
số tiền còn lại 2.605.000 em sẽ chuyển cho bên VB về khoản "công tác phí" trong mấy lần xuống TG lo về BB cho các xe bị nạn.
Ps: còn 2 bác vertusilver & Lữ hành em vẫn chưa nhận được tiền đóng góp ạ [8|]

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: bomdien

@bác M3B: phần 1chai do em và bác haichien góp nhe:)
Em biết rồi ạ, bác sushi3t quên edit lại đấy!
Bác sushi3t chỉnh lần cuối cùng dùm em cho chính xác nhé [8|] (bác deepest đã ATM cho em rồi)

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Hôm nay rượu chưa vào SG thì mai sẽ vào, rồi sẽ lại có offline đón chào quà tặng phương xa của bác chứ
Em cảm ơn bác đã thông cảm cho em :(.
Cám ơn bác đã gởi quà cho anh em!!!
Tối qua tuy chưa nhận được nhưng vẫn vui bác ạ. Xem như nhậu tiền trạm trước khi đem hàng quý ra xử vậy...:D

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: mazda3black

Báo cáo các bác sáng nay em vừa chuyển 15T6 vào TK của bác Dragonman rồi,
số tiền còn lại 2.605.000 em sẽ chuyển cho bên VB về khoản "công tác phí" trong mấy lần xuống TG lo về BB cho các xe bị nạn.
Ps: còn 2 bác vertusilver & Lữ hành em vẫn chưa nhận được tiền đóng góp ạ [8|]
àh, hồi hôm vừa nói với các bác kia, ( hổng thấy shushi3T đi, đặng nhắc bác ấy mần cái " công khai tài chánh") thì sáng nay bác đã kịp post lên _ phải chăng bác có thiên dĩ thần mà nghe được hehe

OK, mọi sự thế là chu tòan
cám ơn các bác bên VB đã rất có trách nhiệm sau sự cố
với trách nhiệm như vậy , hy vọng công ty các bác sẽ gặt hái thành công trong tương lai, chúc các bác ngày càng phát triển

À, nói về chuyện đóng góp, là cái sự tự nguyện , cốt là để lấy cái tình chia xẻ cùng nhau trong cái thắm tình tương thân tuơng chung ái
do vậy bác M3B hà tất phải nhắc đi nhắc lại làm chi!

Topic này, giống như ban đầu em đề xuất, ngõ hầu rút ra kinh nghiệm cho các chuyến đi sau
do vậy em sẽ edit save lại làm tài liệu lưu trữ
mong các bác miễn thứ

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: hailua_dichat

À, nói về chuyện đóng góp, là cái sự tự nguyện , cốt là để lấy cái tình chia xẻ cùng nhau trong cái thắm tình tương thân tuơng chung ái
do vậy bác M3B hà tất phải nhắc đi nhắc lại làm chi!
Đồng ý với bác chuyện đóng góp này là tự nguyện chứ có ai ép buộc đâu, em chỉ nhắc lại là vẫn chưa nhận được số tiền như đã đăng kí ủng hộ xem bác ấy có chuyển sai địa chỉ hay ko thôi [8|] & mọi vấn đề thu chi phải rõ ràng, minh bạch :)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.