Hạng F
7/8/17
7.535
10.281
113
Tuỳ thôi bác,phải nhìn bên ngoài ưng mới ngó bên trong.Thử bác đi mua xe mà gặp xe đã xấu từ cái nhìn đầu tiêtn xem bác mua không.
Lời bác nói chỉ trên lý thuyết.
Vâng. Lời bác chỉ đúng khi bác có nhiều tiền, còn người vừa đủ tiền người ta làm gì có lựa chọn mà vừa đẹp trong đẹp ngoài.

• Like
Reactions: huyb9 and debone
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Vâng. Lời bác chỉ đúng khi bác có nhiều tiền, còn người vừa đủ tiền người ta làm gì có lựa chọn mà vừa đẹp trong đẹp ngoài.
Nếu như bác không nhìu tiền thị sự lựa trọn trong ngoài sẽ là 50% chứ làm ji có chuyện bên trong đẹp còn ở ngoài xấu cũng ok.Như em không tiền đây nhưng em muốn mua cái ji thì đầu tiên phải ưng mắt rồi sau đó sẽ xem đến chất lượng công dụng sau.Ngay đầu nhìn đã không ưng thì làm ji có chuyện bỏ tiền ra mua.

Hạng F
7/8/17
7.535
10.281
113
Nếu như bác không nhìu tiền thị sự lựa trọn trong ngoài sẽ là 50% chứ làm ji có chuyện bên trong đẹp còn ở ngoài xấu cũng ok.Như em không tiền đây nhưng em muốn mua cái ji thì đầu tiên phải ưng mắt rồi sau đó sẽ xem đến chất lượng công dụng sau.Ngay đầu nhìn đã không ưng thì làm ji có chuyện bỏ tiền ra mua.
Thì việc bác quan trọng cái trong hay ngoài là ở bác thôi. E đang nói theo quan điểm của mình. Ở vị trí người lái và gia đình nhỏ của mình.

• Like
Reactions: huyb9
9/5/16
4.041
4.205
113
Bình Phước
trừ mấy con xe hàn rối mắt ra thì con nào cũng đẹp, chât lượng nội thât cũng quan trọng, không hôi và mùi thì mới ngon còn nội thất da nhựa đểu thì có đẹp cũng dẹp
hưởmg thụ gì trên con xe tí hon vài m2. an toàn, lái sướng tin cậy , ổn đinh ít hỏng vặt mới quan trọng, muốn hưởng thụ thì ở nhà mà hương thụ
Bác hình như chưa biết, nội thất da thật mới là nội thất hôi đó bác, vì nó hôi mùi da thật, nếu không có hóa chất để xử lý da thật thì nó sẽ bị "thúi" luôn đấy. Muốn thơm tho thì chỉ có da nhân tạo thôi, bọn này bác muốn thơm cỡ nào có cỡ đó nhen. Em đang đi da thật em biết, về độ bền, êm ái thì khỏi phải bàn, nhưng cái mùi của em nó cũng ôi thôi ai tai lắm, Tuy nhiên, nếu siêng chăm thì cũng bao thơm nha. hehe.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Thì việc bác quan trọng cái trong hay ngoài là ở bác thôi. E đang nói theo quan điểm của mình. Ở vị trí người lái và gia đình nhỏ của mình.
Vậy thì bác nên nói là theo bác thôi,ngay đầu em cũng nói là tuỳ ng thôi.Riêng em xe mà xấu thì khỏi cần xem đến nội thất.