Hạng C
6/8/17
869
700
103
bốn bể
Không phải chuộng mà vì nó hội tụ nhiều yếu tố: rẽ, đẹp và nhiều tính năng

e thấy ko hề rẻ đâu ạ. CUV C thằng Tucson mới giá ngang ngửa và có bản còn cao hơn cả Honda, Madaz.., CUV D Santafe và Sorento giá như xe Fortuner và Everest luôn.
Xe Hàn giờ ngáo giá nặng

• Like
Reactions: Tuanpercuss
Hạng F
28/8/19
6.729
11.445
113
Palm Beach, Florida, US
Đồng ý với bác tủn nếu ở Bắc Mỹ vì thú thật xe Đức giá cũng chua chát lắm, em cũng chọn nhật nếu ớ Bắc Mỹ
Còn EU thì em chọn xe Đức hơn
Còn ở VN có lẽ xe Hàn với em là hạp :):):):):)
Ở VN mình có tiền mua con xe Hàn là hạnh phúc rồi!

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.650
22.682
113
Pháp
Ở VN mình có tiền mua con xe Hàn là hạnh phúc rồi!
Em có dịp qua xứ cờ hoa, điều ấn tượng là

- leo lên xe, seat belt nó khoá tự động ... em quên là xe nào rời, thay vì phải cài tay

Còn xe Hàn là em ví von chứ VN mua xe gì mà chạy không nổi120Kms/h trên cao tốc. Do đó ở VN xe "hèn" em cũng lái....tuốt vì nó không thể 200/220 đưọc vậy bác tủn mua xe Đức, mạnh ngựa ở VN làm gì. ????

Nhưng có điều kiện em sẽ mua se cũ "Đức" ở VN
Trời tây có một đống hiệu, một đống xe mà em vẩn mê xe Đức thôi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
28/8/19
6.729
11.445
113
Palm Beach, Florida, US
Em có dịp qua xứ cờ hoa, điều ấn tượng là

- leo lên xe, seat belt nó khoá tự động ... em quên là xe nào rời, thay vì phải cài tay

Còn xe Hàn là em ví von chứ VN mua xe gì mà chạy 120Kms/h trên cao tốc. Do đó ở VN xe "hèn" em cũng lái....tuốt vì nó khîong thể 200/220 đưọc vậy bác tủn mua xe Đức, mạnh ngựa ở VN làm gì. ????

Nhưng có điều kiện em sẽ mua se cũ "Đức" ở VN
Trời tây có một đống hiệu, một đống xe mà em vẩn mê xe Đức thôi
Gì thì tự động chứ cái món khóa thân vào ghế là ko ham, nó nguy hiểm khi thoát hiểm.
Tớ cũng mê xe Đức mà chỉ xe mới thôi, xe cũ ko ham. Hồi trước, trước khi mua con Rav4 Japon là mình chạy Bmw đấy ( Sedan, xe cũ thôi)

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.650
22.682
113
Pháp
Gì thì tự động chứ cái món khóa thân vào ghế là ko ham, nó nguy hiểm khi thoát hiểm.
Tớ cũng mê xe Đức mà chỉ xe mới thôi, xe cũ ko ham. Hồi trước, trước khi mua con Rav4 Japon là mình chạy Bmw đấy ( Sedan, xe cũ thôi)
Hèn chi không thấy ở EU ngay cả Asia ...Nhưng em thấy hay, hèn chi là sợ lúc có tai nạn,.... nằm chịu trận ...

Nhưng nếu kết hợp vừa cài tay vừa tự động cũng hay nhỉ

Hy vọng có bác nào trong OS lấy ý tưỡng để lên ... không chừng :):):) copyright VN nha ....

Hạng C
25/11/21
635
15.489
93
e thấy ko hề rẻ đâu ạ. CUV C thằng Tucson mới giá ngang ngửa và có bản còn cao hơn cả Honda, Madaz.., CUV D Santafe và Sorento giá như xe Fortuner và Everest luôn.
Xe Hàn giờ ngáo giá nặng
Treo giá mà không ai mua thì mới là ngáo giá, như Rush, Avanza, Innova, Altis, Fortuner, HRV, Accord, Civic, Elantra, Rondo, Forester, Dmax, MU-X ........, còn giá cao mà người ta vẫn mua nhiều thì gọi là giá hợp lý so với giá trị.