Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/12/09
127
6
18
THƯA CÁC BÁC!
Đầu tiên em muốn gửi lời cám ơn tới các Bác trong BTC Gala sale! Cám ơn Bác ngangiang đã tư vấn giúp em topic này!
Được sự đồng ý của BTC em rất vui được giao lưu và giới thiệu với các Bác món đặc sản nhà trồng được: Trâu gác bếp - Sơn La
Trân trọng kính mời các Bác tham gia Gala sale ghé qua và thưởng thức sản phẩm mẫu TRÂU GÁC BẾP - KHÔNG GIỚI HẠN tại gian hàng.... (em xin cập nhật sau):
Em gửi các Bác hình ảnh của em Trâu gác bếp ạ:
Topic mời giao lưu dùng thử sản phẩm TRÂU GÁC BẾP ở ngày Gala Sale!

VÀ SAU KHI XÉ RA:
Topic mời giao lưu dùng thử sản phẩm TRÂU GÁC BẾP ở ngày Gala Sale!

VỚI TINH THẦN GIỚI THIỆU VÀ GIAO LƯU:
- ĂN THỬ SẢN PHẨM MẪU KHÔNG GIỚI HẠN TẠI GIAN HÀNG

- MUA TÚI 200G TRÂU GÁC BẾP TẠI GIAN HÀNG VỚI GIÁ: 100K (GIÁ HIỆN BÁN LÀ 120K)

RẤT MONG NHẬN ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ, ĐÓNG GÓP VÀ PHÊ BÌNH CỦA CÁC BÁC Ạ!

Hạng F
12/9/10
6.652
42.892
113
48
Bà Tó
em có ăn một lần ở quán Lũng Cú trong sân bay .
Có rượu "sâu chít" hông bác ?

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
Nhà em không có món ruợu Bác ạ!
Mời Bác ghé gian hàng bên em nhé

Hạng D
24/11/06
3.931
19.599
113
Vietnam
Cố gắng sắp xếp ghé bác, em mang 5 lít rượu, ai muốn nhậu thì cứ ngồi kế quán bác là được.

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
Muốn tham dự ga la, muốn thử thịt gác bếp mà đường xá xa xôi quá. Có bác nào ở Phú Nhuận cho em quá giang với không?[:O][:O][:O]

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
Vì nhu cầu khách khá đông để thử món thịt gác bếp, em nghĩ thế, bác có thể đăng ký hẳn 1 gian luôn cho tiện.
Nếu riêng bác 1 gian thì bác chuẩn bị 1 cái bàn để bày hàng cho lịch sự, chứ bạc trải dưới đất mà bày đồ ăn ra thì hơi bất tiện bác nhỉ.

recdecor nói:
Muốn tham dự ga la, muốn thử thịt gác bếp mà đường xá xa xôi quá. Có bác nào ở Phú Nhuận cho em quá giang với không?[:O][:O][:O]
Bác post bên thớt "Gala Sale" luôn cho nhanh.
JBL.WWE nói:
Cố gắng sắp xếp ghé bác, em mang 5 lít rượu, ai muốn nhậu thì cứ ngồi kế quán bác là được.
Ack..phen này xôm tụ đây..hehe chắc em lảng vảng khu vực này miết quá.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Sáng sớm em chưa ăn sáng nhìn thấy món thịt trâu gác bếp của bác chủ làm em vừa gõ phím 1 tay và 1 tay lấy khăn giấy lau nước dãi nè :D:D.

Chúc gian hàng bác đắt hàng nhá.

Hạng C
12/5/06
763
3
18
laonong nói:
Sáng sớm em chưa ăn sáng nhìn thấy món thịt trâu gác bếp của bác chủ làm em vừa gõ phím 1 tay và 1 tay lấy khăn giấy lau nước dãi nè :D:D.

em thì ướt bàn phím.cái món này làm ra nhiêề tệ nạn quá bác nhểy

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
shdodai nói:
laonong nói:

em thì ướt bàn phím.cái món này làm ra nhiêề tệ nạn quá bác nhểy
Em đọc bài trả lời của các Bác, vội lấy thanh thịt ra ăn luôn, kẻo lại ướt bàn phím mất

Status
Không mở trả lời sau này.