Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/12/09
127
6
18
NganGiang nói:
Vì nhu cầu khách khá đông để thử món thịt gác bếp, em nghĩ thế, bác có thể đăng ký hẳn 1 gian luôn cho tiện.
Nếu riêng bác 1 gian thì bác chuẩn bị 1 cái bàn để bày hàng cho lịch sự, chứ bạc trải dưới đất mà bày đồ ăn ra thì hơi bất tiện bác nhỉ.

recdecor nói:
Muốn tham dự ga la, muốn thử thịt gác bếp mà đường xá xa xôi quá. Có bác nào ở Phú Nhuận cho em quá giang với không?[:O][:O][:O]
Bác post bên thớt "Gala Sale" luôn cho nhanh.
JBL.WWE nói:
Cố gắng sắp xếp ghé bác, em mang 5 lít rượu, ai muốn nhậu thì cứ ngồi kế quán bác là được.
Ack..phen này xôm tụ đây..hehe chắc em lảng vảng khu vực này miết quá.
Bác chiếu cố giúp em một gian nhé, nhà em sẽ cho chuẩn bị bàn, khăn trải bàn sạch sẽ, đĩa tinh tươm, thịt đầy đủ, nước chấm thơm ngon!
Kính mời các Bác

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Bác gửi trước hộ 1,2 túi cho đem lên trước hôm thứ 7 đc hông tối đó có ga la của lửa trại của BTC .:D

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
phongluu nói:
Bác gửi trước hộ 1,2 túi cho đem lên trước hôm thứ 7 đc hông tối đó có ga la của lửa trại của BTC .:D
:D anh nhanh thiệt. Tối thứ 7 làm sương sương thôi nhe anh, kẻo sáng CN đuối con cá chuối ah.

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
NganGiang nói:
phongluu nói:
:D anh nhanh thiệt. Tối thứ 7 làm sương sương thôi nhe anh, kẻo sáng CN đuối con cá chuối ah.

phongluu nói:
Nhà em sẵn sàng ạ! Chiều tối thứ 7, có bác nào di chuyển lên Gala cho em gửi các Bác 2 túi thử mùi vị trước nhé!

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
recdecor nói:
Muốn tham dự ga la, muốn thử thịt gác bếp mà đường xá xa xôi quá. Có bác nào ở Phú Nhuận cho em quá giang với không?[:O][:O][:O]
Rất mong được phục vụ bác tại gala ạ

Status
Không mở trả lời sau này.