Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
13/4/12
78
4
8
Trước đây hình như là Langbian Palace đúng ko ta? Sau đổi thành Dalat Sofitel Palace, rồi thành Dalat Palace Hotel như bây giờ. Dường như hình thức kinh doanh là phòng hạng sang, cao cấp, ko có dạng villa, biệt thự riêng như một số khu resort
Khách sạn này cũng 5 sao, cũng thuộc hàng nổi tiếng ở Đà Lạt nè. Lịch sử cũng khá lâu đời, gần hồ Thủy tạ, đồi Cù...Ngay trung tâm nên thuận tiện về đi lại, nhưng nếu muốn không gian yên tĩnh, thoải mái thì nơi đây ko thích hợp lắm :)

Tập Lái
13/4/12
36
4
8
Có ai biết món dâu tây kem ở Đà Lạt không :)) ngon cực kỳ đấy
Ra đường Phan Đình Phùng mà thưởng thức. Co 1 quán ăn dâu tây kem rất ngon trên đường này, ko nhớ rõ địa chỉ bao nhiêu hết. Bao ngon luôn :D

Tập Lái
4/11/14
30
1
8
30
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ra đường Phan Đình Phùng mà thưởng thức. Co 1 quán ăn dâu tây kem rất ngon trên đường này, ko nhớ rõ địa chỉ bao nhiêu hết. Bao ngon luôn :D
Nhớ mãi vị kem này :))) hương dâu ngọt thanh, ăn một lần nhớ mãi...kem alibaba vung tàu ko sánh dc dau

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Có bác nào biết quán Me Đất nằm trên đường Quang Trung đối diện Hoàng Anh Đất Xanh đã dời đến địa chỉ mới nào không ạh? Em xin cám ơn!

Hạng B1
13/4/12
78
4
8
Có bác nào biết quán Me Đất nằm trên đường Quang Trung đối diện Hoàng Anh Đất Xanh đã dời đến địa chỉ mới nào không ạh? Em xin cám ơn!
Lần đi toàn CTY năm 2013 có ghé quán này ăn thử, có thể xem là ngon. Bây giờ chuyển sang địa chỉ khác rồi ah?

Hạng B1
13/4/12
78
4
8
Dạo gần đây rộ lên thông tin có nhiều vườn dâu sạch mới ở Đà Lạt. Ko biết anh em có điểm nào ko, gợi ý lần tới đi ĐL sẽ ghé thăm :)

Status
Không mở trả lời sau này.