Hạng D
25/6/09
1.674
10.182
113
Re:Tour Vũng tàu cuối năm mở cửa dành cho các mem không tham gia chương trình Đà lạt

Chương trình VT (sơ bộ) của cánh quân thứ 3:
Ngày 1 (mùng 1 Tết tây): Tập kết 7:00 tại Cơm tấm Kiều Giang hoặc Cafe New Time (quán cafe trong An Phú-An Khánh bác tixtac2x giới thiệu). Ăn sáng/cafe. 7: 30 lên đường VT thẳng tiến.
10:00 Nhận phòng. Sinh hoạt tự do. Tắm biển, bia, hải sản tại bàn (nguyên ngày). Tối tổ chức leng keng (địa điểm bác minhptsc chọn, có thể Ghềnh Hào(hải sản) hoặc Danh râu (rắn/kỳ nhông hoặc Ngôi sao Phương nam (baba...) nếu bác nào khoái gỏi cá thì Cây Xoài)

Ngày 2: Ăn sáng. Lên đường đi Bình Châu ngâm trứng và ăn trưa tại Bình châu. Chiều tắm biển Lộc an. Dinner tại Vũng tàu (nhằm đảm bảo tay lái vì uốn rồi là khó về
hoặc ghé bác Quynhgrandis thăm phòng karaoke (chắc bác Quỳnh hơi Lục tốn)

Ngày 3: Ăn sáng/tắm biển (vớt vát) trả phòng. Ăn trưa và lên đường zìa.

Các bác bóng bàn nhé. Nhưng quan trọng là fix phòng để bác minhptsc còn book sớm. Kiếm mấy cái ks ở bãi sau để tắm cho tiện.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Re:Tour Vũng tàu cuối năm mở cửa dành cho các mem không tham gia chương trình Đà lạt

Bác Quynhgrandis đi Đà lạt tuyến 2 (31/12 khởi hành) bác taylai…lua ui

Bác nên book phòng sơm không là đoàn 3 MFC bị bơ vơ ở VT thì khổ

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM

Em quăng nửa cục gạch, phòng ốc em có rùi.

Hạng B2
2/12/09
466
11
18

anh em vào quăng gạch đi nào?

Hạng D
25/6/09
1.674
10.182
113

duonglao nói:

Chết chửa!!! chả cập nhật gì cả. Nếu vậy bác ấy zìa đến VT cũng phờ râu rồi. Vậy thay bằng CT massage CHÂN cho nó lành.

Các bác quăng gạch đi cho nó hào hứng.

Hạng B2
28/4/09
247
50
28
Đất Quảng

duonglao nói:

Các bác cho em hỏi ké tí, dường đèo Bảo Lộc giờ đã làm xong chưa nhỉ hay còn ổ voi? Thanks

Hạng D
25/6/09
1.674
10.182
113

Santa cruise nói:
duonglao nói:

Các bác cho em hỏi ké tí, dường đèo Bảo Lộc giờ đã làm xong chưa nhỉ hay còn ổ voi? Thanks

Bác đợi sau 27/12 sẽ có report về đường đi ĐL. Mà bác đi ĐL làm gì cho khổ, đi VT với tụi em vừa mát lại vừa nhàn:D:D. Thớt này đang kêu gọi đi VT mà bác

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113

@Bác Santa
Đèo Bảo Lộc thuộc Lâm Đồng, Lâm Đồng tổ chức lễ hội hoa và cũng xác nhận là sẽ xong trước 31/12/2009. Em sợ không kịp nhưng chắc là cũng lấp tạm cho ngon lành để đón đoàn MFC bác ạh.

Khó khăn đi Đà lạt dịp tết này là Khách sạn do có lễ hội hoa nữa.

Nếu bác book đươc khách sạn thì tham gia vời MFC (cánh 1 & 2) luôn cho vui, còn không thì đặt gạch gấp với cánh 3 của MFC (bác taylaihanoi) đi Vũng tàu cho nó lành bác ạh

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC

Santa cruise nói:
duonglao nói:

Em mới đi Bảo Lộc về. Em cam kết thay ông chủ tịch tỉnh Lâm Đồng luôn ! ! !
Tết ma rốc cũng chưa xong đâu bác ơi chứ đừng nói là tết Tây. Nhưng sedan vẫn đi đựơc (em đi Rạnđít) . . .

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41

LỂ NÀY CÓ KHẢ NĂNG E SẼ RA VŨNG TÀU, NHƯNG E CHẴC SÁNG RA RỒI CHIỀU VỂ THÔI. CÓ GÌ E ALO MẤY BÁC NHA.