9/5/16
4.082
4.252
113
Bình Phước
Lại có bọn dốt thích thể hiện lấy thằng bán tải đi Slalom mới buồn cười, chả hiểu xe bán tải là để chở hàng hay sao?
Vậy mà mấy Bác thấy thằng đầu đất nước ngoài test không đúng bản chất sử dụng của xe lại bâu vào hít lấy hít để hehehe
Bác nói vậy cũng không chính xác. Cái bán tải Hilux có chạy trên đường không? có gặp tình huống khẩn cấp phải xử lý không? và quan trọng nó có phải bán tải không? Câu trả lời là "có".
Vậy sao các bán tải khác không "nhổm" bánh mà chỉ có mình nó "nhổm" bánh ở cùng một điều kiện đường như nhau?

10/5/17
1.617
1.390
118
Cốt lõi là nó không được liệt vào thánh lật. Vì nó cực ít các vụ bị lật. Còn nếu va vào đâu đó mà lật thì không tính rồi.

Bạn không đọc kỹ đề bài và đáp án rồi. Đề bài đưa ra là "xe nào cũng lật". Thì đáp án là" có con không lật được". Mà bạn tự nhiên ở đâu bay vào chưa hiểu đầu cua tai heo gì mà nói cứ như chân lý ấy nhỉ. Phục bạn quá luôn!
Bị gọi là Thánh lật là do phong trào của những người rỗi việc đùa chơi thôi Bác ơi.
Chốt lại là cá độ không? Tôi sẽ đi mượn con Phò Tủn, chạy 140km/h và chuyển làn.

Nếu không lật thì tôi lấy Bác 10tr tiền cà phê, chi phí mượn xe.

Chơi thử để chứng minh là bọn đầu đất gọi nó là thánh lật có đúng không? Xem như bỏ một ít tiền để kiểm chứng thôi nhỉ.

9/5/16
4.082
4.252
113
Bình Phước
Bị gọi là Thánh lật là do phong trào của những người rỗi việc đùa chơi thôi Bác ơi.
Chốt lại là cá độ không? Tôi sẽ đi mượn con Phò Tủn, chạy 140km/h và chuyển làn.

Chơi thử để chứng minh là bọn đầu đất gọi nó là thánh lật có đúng không? Xem như bỏ một ít tiền để kiểm chứng thôi nhỉ.
Ai nói lật đâu, nói nhổm bánh thôi. Còn thích lật không, mình chạy lật là bình thường, không cần 140km/h đâu, khoảng 90 là santo như vận động viên luôn. Nhưng đổi lại là thèn lái (mình) thương tích đầy người, do xe không bung túi khí thì nhận 10 triệu của bác không biết có đủ thuốc men hương đèn không? Thôi em kiếu đi ha, mấy vụ không an toàn đó không chơi đâu.
Mà phò thu nợ đời cũ nó có lý do để bị gọi là "thánh lật", đó là hệ thống treo nhé. Nhưng cái này bàn sâu vào kỹ thuật rồi. :rolleyes: :rolleyes:

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
11/8/21
3.203
3.263
113
20

140 km/g chuyển làn như test Hilux slalom test ở Mẽo..... à? Thiệt hôn? Bệnh gì cử....

• Like
Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
Hehehe tiền ít mà đòi hít thơm sao được Bác? Con Phò Tủn giá rẻ mà Bác lại so với bọn DB5 hay Tesla là căng rồi. Xe tăng còn lật thì huống hồ gì ba cái xe con này.
Tóm lại là do lái ngu hoặc tình huống cực đoan thôi, chứ Phò Tủn nào tự lật được? Có Bác nào ở trên còm "đang chạy tự lật" trông hài vãi mứt hehehe
1 khi bác đã cuồng thì mọi ý kiến khác đều là vô nghĩa

Tập Lái
11/6/20
22
12
3
47
Cốt lõi là nó không được liệt vào thánh lật. Vì nó cực ít các vụ bị lật. Còn nếu va vào đâu đó mà lật thì không tính rồi.

Bạn không đọc kỹ đề bài và đáp án rồi. Đề bài đưa ra là "xe nào cũng lật". Thì đáp án là" có con không lật được". Mà bạn tự nhiên ở đâu bay vào chưa hiểu đầu cua tai heo gì mà nói cứ như chân lý ấy nhỉ. Phục bạn quá luôn!
Topic về Fortuner và mọi người đang bàn về xe gầm cao bạn ạ. Trên tinh thần vui vẻ ko quạu tốt nhất là chúng ta xì tốp ở đây.

Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
Bác càng nói càng nhảm.
Bán tải đa dụng hơn, nhưng chức năng chính của nó là chở hàng. Không cần thiết phải Slalom tốc độ cao như trong clip.

Bác muốn cá độ thử không? Tôi lấy con Hilux chạy 140km/h chuyển làn không lật, chứ chẳng cần 20km/h như kiểu bỉ bôi phóng đại lên.

Cá độ 10tr thôi, xem như bài học để cái não của người sai nó khôn ra.

Hehehe thử không?
Cháu không muốn bác phải lấy mạng của mình để chứng minh điều ai cũng biết.
60km/h đang bon trên đường tự nhiêu có thằng trẻ con chạy ra đường hỏi bác có đánh lái gấp không?
Bác nói test Slalom xe bán tải là vô nghĩ thì bác kém về mặt hiểu biết, cuồng mù quáng
Cháu không THÂN
mong bác đừng giống dqmtrieu bên vnexpress cuồng nhật dìm tất mọi mặt hàng

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31

Chuyển làn khác cua nhé bác chơi thế ai chơi lại hài

• Like
Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
Topic về Fortuner và mọi người đang bàn về xe gầm cao bạn ạ. Trên tinh thần vui vẻ ko quạu tốt nhất là chúng ta xì tốp ở đây.
Thì bác cứ bảo bác kia bớt động đến xe Hàn đi ạ. Nói về Fortuner tự nhiên lôi xe Hàn vào, hỏi Fortuner còn lật nữa không thì chỉ cẩn trả lời là không lật nữa, mắc mớ gì lôi xe Hàn vào làm gì,

10/5/17
1.617
1.390
118
140 km/g chuyển làn như test Hilux slalom test ở Mẽo..... à? Thiệt hôn? Bệnh gì cử....
Hehehe lái bình thường, chuyển làn bình thường chứ slalom làm gì. Chơi không ku? Mấy chú nói Phò Tủn tự lật khi chạy bình thường, lại còn nói 20km/h mới an toàn, thì anh combo thêm cái chuyển làn đường ở tốc độ 140km/h như khi lưu thông bình thường là rủi ro khủng khiếp rồi, rủi ro anh tự chịu, lật thì tiền chú cứ lấy, chuyển Mod giữ cho công tâm. hehehe