Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
Chứ k phải lấy cái mác BMW dễ lùa gà ah? mấy ông TQ cũng toàn làm vậy..
Fadil thì xe nhập thay logo nên ko bàn,, còn SA thì thấy ngồi ổn bác ạ,, giá với công nghệ thì ko bàn

Hạng D
24/8/07
1.665
2.732
113
Tóm lại vẫn là lấy hàng thải châu Âu về VN... Ông Toy cũng làm y chang vậy thì bị chửi te tua, ngược lại thì V nô tung hô nhiệt liệt
bác có thôi đi k, bác ko làm, thì có Vinfast làm, mua bán thì đâu có ai ép dc ai, ng mua ưng ý ms mua, làm ko dc nhiều thì binh biến từ từ, chứ ngồi gõ phím hoài chắc ko khá nổi... vn toàn dân thế này k

• Like
Reactions: dang_cap_pro
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác có thôi đi k, bác ko làm, thì có Vinfast làm, mua bán thì đâu có ai ép dc ai, ng mua ưng ý ms mua, làm ko dc nhiều thì binh biến từ từ, chứ ngồi gõ phím hoài chắc ko khá nổi... vn toàn dân thế này k
Tôi thích tôi gõ, kệ bác... Bác gõ k khá chứ tôi càng gõ càng khá ...

Hạng B2
23/9/16
166
167
53
34
Biết đâu chừng V ko phải chỉ đơn giảng làm xe, mà sâu xa là bước đệm để nước ta tiếp cận công nghệ chế tạo động cơ....nhằm mục tiêu an ninh quốc phòng.

Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
Biết đâu chừng V ko phải chỉ đơn giảng làm xe, mà sâu xa là bước đệm để nước ta tiếp cận công nghệ chế tạo động cơ....nhằm mục tiêu an ninh quốc phòng.
Giờ có phải thời Điện Biên Phủ nữa đâu mà chế tạo chi mấy chiếc máy xăng máy dầu hả bác,, mấy xe này mua nuớc nào chả bán,,

Hạng C
20/4/18
973
1.802
108
48
Bình Dương
Sao k chửi ông V luôn thể? Mua máy hết date, k đủ chuẩn khí thải về gắn vô xe lại được tung hê như thần
Nói lại cho đúng này! thằng Bim mà Vin phét mua là Euro 5, ko chuẩn và hết date của xứ giãy chết vì bọn nó đã xài Euro 6. về Đông Lào thì cứ yên tâm chạy 10 năm nữa vì Đông Lào hiện tại là Euro 4 nhưng chuẩn triển khai là Euro 2,5. Mà nó chạy ngon thật mà......!

Hạng C
20/4/18
973
1.802
108
48
Bình Dương
Bác mới đi dự đại hội 13 về ah....? :), vui chút nhé bác?
Bác tìm hiểu sâu thêm về việc Bim nó bán cái gì cho Vin Phét.....!
Giãy chết nó khôn hết phần chứ dễ ăn lắm...?