Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Chà, kinh nhỉ, non nớt cơ đấy. đúng là bọn khóc mướn của Toy, lúc nào cũng phải làm lô lố lên cơ.
Thế cái thằng tài già show xe lên xem có phải rollroyle gắn pin 3A không?
Bố láo bố toét nó quen thân!

Lên đây đi cậu trai. cở cậu tôi cho cậu gọi thêm 3 thèn nữa. Yếu thì nhiều cũng vậy thôi à. núp lùm mà hét thì ai mà không hét được. khéo cậu lên đây thằng con tôi nó táng cho cậu không trượt phát nào đấy,chưa cần đến tôi đâu.
P/s: khi nào mua được Vios thì nc tiếp nhé. giờ chào cái bạn tài già lái xe lắp pin 3A nha.
=)) thôi quất thằng con chú mắc công phải nuôi nó chứ dc gì, mà chủ yếu vả chú cho tỉnh chứ liên quan gì người khác. Đừng lôi kéo người khác dốt theo mình chứ
Có con C class cả thập kỷ mà cứ tỏ ra thượng đẳng, rồi topic nào có xe Jap cũng vào chê ỏng ẹo, tri thức thì ko tiếp thu, phanh cơ vs phanh điện ko phân biệt dc, cắt mỗi cái Toy SS thì bảo cắt hết, bảo gà lại tự ái khoe xe, buồn cười vãi haha =)) :rolleyes:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/3/15
1.350
20.243
113
Màn hình tạo không gian nội thất sang trọng như cách đây 20 năm bật màn hình cái Sony Vaio vậy
Toyota Corolla Altis 2022 có giá từ 719 triệu đồng, cạnh tranh với Civic 2022

• Like
Reactions: trác đông lai
9/5/16
4.031
4.180
113
Bình Phước
=)) thôi quất thằng con chú mắc công phải nuôi nó chứ dc gì, mà chủ yếu vả chú cho tỉnh chứ liên quan gì người khác. Đừng lôi kéo người khác dốt theo mình chứ
Có con C class cả thập kỷ mà cứ tỏ ra thượng đẳng, rồi topic nào có xe Jap cũng vào chê ỏng ẹo, tri thức thì ko tiếp thu, phanh cơ vs phanh điện ko phân biệt dc, cắt mỗi cái Toy SS thì bảo cắt hết, bảo gà lại tự ái khoe xe, buồn cười vãi haha =)) :rolleyes:
View attachment 2670092
show cái xe của nhóc lên rồi nói chuyện nha. mất dạy

Hạng B1
31/7/21
99
89
18
thôi ông im mồm cho rồi. Biết thì nói ko biết thì thôi, có gì đâu mà phải khóc thuê. Ông làm gì có xe, có hay ko nói cái biết ngay. Bảo gà lại tự ái.
chú em có chưng roll royce lên thì trình chú em cũng chỉ là 1 thằng tài non nớt
Mà đã thể hiện xe Đức thì người ta chưng Merc G brabus đồ, hay bèo lắm cũng con S, chưng con C class đời tống ???
Cái thằng ku này, tính tình thì giống chị lắm, giống đàn bà ấy em. không có xe, lên đây nói nhăng nói cuội, nghĩ ai cũng chơi xe hơi nhựa giống nó. Nói chuyện với cha chú thì láo lếu. Chị nói em nghe nè, về nhà học bài rồi lo thi cử đi cưng. trên này không có chổ cho em đâu. Lo học hành đàng hoàng rồi ra đời mà kiếm cái xe 2 bánh đi cho nó đỡ mệt em nha. Chứ chị có thấy em có xe hơi đâu mà lên đây múa mỏ hoài vậy em trai.
Chị gái tình cảm chào em trai ng ng nha!

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
show cái xe của nhóc lên rồi nói chuyện nha. mất dạy
=)) nói đúng quá nên câm nín biết nói gì đâu, chỉ biết chửi đổng. haha non nớt ! Về xe thì tôi đã show chục lần ở mấy topic khác rồi, lười up hình lại quá =)) cứ mò đi rồi sẽ thấy !
Cái thằng ku này, tính tình thì giống chị lắm, giống đàn bà ấy em. không có xe, lên đây nói nhăng nói cuội, nghĩ ai cũng chơi xe hơi nhựa giống nó. Nói chuyện với cha chú thì láo lếu. Chị nói em nghe nè, về nhà học bài rồi lo thi cử đi cưng. trên này không có chổ cho em đâu. Lo học hành đàng hoàng rồi ra đời mà kiếm cái xe 2 bánh đi cho nó đỡ mệt em nha. Chứ chị có thấy em có xe hơi đâu mà lên đây múa mỏ hoài vậy em trai.
Chị gái tình cảm chào em trai ng ng nha!
Ah thấy nick tập lái là hiểu rồi, người nhà của cha Merc Tống Gia kia hả =)) cha chú gì, chỉ có người có kinh nghiệm, thông thái (tôi) và gà (chú em + đám khóc thuê Hàn Nô). Người có xe hay ko nói chuyện là biết ngay rồi, thông thái nó phải thế !

Hạng D
6/2/15
1.911
3.841
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cái cậu tan.hd ko biết bao nhiêu tuổi rồi mà thấy toàn đi gây chuyện, chắc ngoài đời thua kém, mặc cảm lắm hay sao mà lên đây hổ báo vậy. Nếu ngon thì show cà vẹt xe hơi ra, khỏi nói nhiều. Còn đi xe quây thì ráng phấn đấu.

• Like
Reactions: Leminhtu88
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Cái cậu tan.hd ko biết bao nhiêu tuổi rồi mà thấy toàn đi gây chuyện, chắc ngoài đời thua kém, mặc cảm lắm hay sao mà lên đây hổ báo vậy. Nếu ngon thì show cà vẹt xe hơi ra, khỏi nói nhiều. Còn đi xe quây thì ráng phấn đấu.
Tôi đi xe Jap, làm bãi xe du lịch. đúng là ngoài đời nhìn lên vẫn kém nhiều, nhưng nhìn xuống vẫn hơn khối người, và chắc chắn hơn chắc mấy thanh niên non nớt thích đặt điều như chú em.
Tôi ko có thích show xe, vì nó rất ấu trĩ khi bàn về xe, lan man, loãng topic, ko mang lại gía trị gì. Trải nghiệm nó là ở bản thân.

Attachments

Hạng B1
31/7/21
99
89
18
Tôi đi xe Jap, làm bãi xe du lịch. đúng là ngoài đời nhìn lên vẫn kém nhiều, nhưng nhìn xuống vẫn hơn khối người, và chắc chắn hơn chắc mấy thanh niên non nớt thích đặt điều như chú em.
Tôi ko có thích show xe, vì nó rất ấu trĩ khi bàn về xe, lan man, loãng topic, ko mang lại gía trị gì. Trải nghiệm nó là ở bản thân.
Mua được con xe city mà đi chê người ta đi xe Đức. Thanh niên nghèo không dám chơi, cũng chả biết chơi mà đi cà khịa với dân chơi xe Đức. Lần đầu chị thấy em trai như vậy đó nha. Chị nói cho em nghe nè, người ta đi xe Đức là người ta có đẳng cấp mới dám chơi đó, một là có tiền, hai là có tài nha.
Còn mấy thằng em mà đã chọn xe City thì đều là mấy đứa chả biết gì về kỹ thuật, không biết gì về xe hơi, tiền ít. Nên chọn city cho lành, không phải sửa đở tốn tiền, đổ xăng cũng ít. Mà hội city nghe nói các em đưa City lên bằng với rollroyle phải không em trai. Xe của em đâu có gì để hỏng phải không? Trãi nghiệm gì ba con city hả em, chạy chán bỏ xừ ra, cho chị có khi chị còn chửi cho. Đi city mà nói là thông thái thì chị chịu em rồi nha em trai. hay em nghĩ hội city của em thông thái, còn mấy anh đi mercedes C250, E, S là dân gà?
Nhìn mặt và body hình như cũng chơi gym hả? trong hội chị em nào vậy em, để chị qua chơi. chứ tính em chị nghĩ cũng hội chị em nào đó à!

• Haha
Reactions: pcloud